Lịch thi đấu Fi88 là trang web chuyên cập nhật thông tin tức liên quan thể thao. Đây cũng là  cái tên được nhiều người hâm mộ bóng đá biết đến và tin đọc. Cùng nhà cái Fi88 chúng tôi xem tại đây anh em sẽ nhận được các thông tin gì nhé!

Quý khách hãy đăng ký để nhận Khuyến Mãi bên dưới của nhà cái Fi88

 

Chuyên mục thể thao lịch thi đấu Fi88 được rất nhiều fan bóng đá đón đọc. Nơi đây có bảng xếp hạng cũng như lịch thi đấu từ những giải đấu Việt Nam cho đến các giải lớn ở Châu Âu.Chắc chắn nơi đây đem đến đầy đủ và nhanh chóng nhất. 

Hôm nay
Ngày mai
30/01
31/01
01/02
02/02
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá Ligue 1
22:59
Troyes
?-?
Lens
03:00
Marseille
?-?
Monaco
Lịch bóng đá La Liga
20:00
Cadiz
?-?
Mallorca
22:15
Girona
?-?
Barcelona
00:30
Sevilla
?-?
Elche
03:00
Getafe
?-?
Betis
Lịch bóng đá Serie A
21:00
Empoli
?-?
Torino
00:00
Cremonese
?-?
Inter Milan
02:45
Atalanta
?-?
Sampdoria
Lịch bóng đá Bundesliga
21:30
Werder Bremen
?-?
VfL Wolfsburg
21:30
SC Freiburg
?-?
Augsburg
21:30
FSV Mainz 05
?-?
VfL Bochum
21:30
TSG Hoffenheim
?-?
Monchengladbach
21:30
Hertha Berlin
?-?
Union Berlin
00:30
Bayern Munchen
?-?
Eintracht Frankfurt
Lịch bóng đá Cúp FA
19:30
Walsall
?-?
Leicester City
19:30
Accrington Stanley
?-?
Leeds United
22:00
Luton Town
?-?
Grimsby Town
22:00
Ipswich Town
?-?
Burnley
22:00
Fulham
?-?
Sunderland A.F.C
22:00
Sheffield Wednesday
?-?
Fleetwood Town
22:00
Bristol City
?-?
West Brom
22:00
Blackburn Rovers
?-?
Birmingham City
22:00
Southampton
?-?
Blackpool
01:00
Preston North End
?-?
Tottenham Hotspur
03:00
Manchester United
?-?
Reading
Lịch bóng đá Úc
11:00
Melbourne City
?-?
Adelaide United
Lịch bóng đá Thái Lan
19:30
Nong Bua Lamphu
?-?
Chiangrai United
Lịch bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
19:30
Schalke 04 (Youth)
?-?
Kickers Offenbach
19:30
FK Igman Konjic
?-?
FK Velez Mostar
19:30
AIK Solna (w)
?-?
Gamla Upsala SK (w)
19:40
Znicz Pruszkow
?-?
Pogonmazovik
19:50
Tatran LM
?-?
Torpedo Kutaisi
19:50
Avaldsnes (w)
?-?
Klepp (w)
19:50
IFK Varnamo
?-?
Landskrona BoIS
20:00
WSG Swarovski Tirol
?-?
Kufstein
20:00
Holstein Kiel II
?-?
SV Atlas Delmenhorst
20:00
Sparta Praha (w)
?-?
St. Polten (w)
20:00
FC 08 Hombrug
?-?
Hostert
20:00
TSV Bordesholm
?-?
St Pauli II
20:00
AFC Eskilstuna
?-?
Djurgardens
20:00
Freiberg
?-?
Calcio Leinfelden-Echterdingen
20:00
Moss
?-?
Sprint-Jeloy
20:00
CS Petange
?-?
FC Berdenia Berbourg
20:00
Kristianstads DFF (w)
?-?
Vaxjo (w)
20:00
Ovrevoll Hosle(w)
?-?
LSK Kvinner (w)
20:00
LKS Lodz
?-?
FC Vorskla Poltava
20:00
Chrobry Glogow II
?-?
KS Polonia Sroda Wlkp
20:00
TSV Kottern
?-?
FV Illertissen
20:00
Helsingborg
?-?
Mjallby AIF
20:00
FV Ravensburg
?-?
Vfr Aalen
20:00
Molde
?-?
Traff
20:00
Duren
?-?
Hennef 05
20:00
Raufoss
?-?
Skeid Oslo
20:00
VFB Lubeck
?-?
Preuben Munster
20:00
SK Austria Klagenfurt
?-?
SK Treibach
20:00
Mjondalen IF
?-?
Honefoss BK
20:00
FC Hanau 93
?-?
Viktoria Aschaffenburg
20:00
Wiedenbruck
?-?
Hessen Kassel
20:00
Monchengladbach AM.
?-?
Rot-Weiss Oberhausen
20:00
FK MAS Taborsko
?-?
Slavia Prague B
20:00
Sogndal
?-?
Hodd
20:00
Orn-Horten
?-?
Sandefjord
20:00
Radomlje
?-?
Rudes
20:00
Wurzburger FV
?-?
DJK Gebenbach
20:00
IFK Norrkoping FK
?-?
Vasteras SK FK
20:00
Wiener Viktoria
?-?
Langenrohr
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
?-?
TSV Schwaben Augsburg
20:00
BATE Borisov
?-?
Slavia Mozyr
20:00
Bonner sc
?-?
Uerdingen KFC 05
20:00
SR Donaufeld Wien
?-?
SV Schwechat
20:00
SC Bregenz
?-?
FC Dornbirn 1913
20:00
Hammarby (w)
?-?
Aland United (w)
20:00
Rot-Weiss Ahlen
?-?
BSV Rehden
20:00
TuS Koblenz
?-?
FSV Frankfurt
20:00
SV Lippstadt
?-?
SV Rodinghausen
20:00
VfL Wolfsburg (w)
?-?
BK Hacken (W)
20:10
SV Lafnitz II
?-?
Andelsbuch
20:30
Koln Am
?-?
TSV Aubstadt
20:30
Varbergs BoIS FC
?-?
Falkenberg
20:30
SV Ried
?-?
St.Polten
20:30
NK Opatija
?-?
NK Dubrava Zagreb
20:30
Kriens
?-?
Langenthal
21:00
Trenkwalder Admira Wacker
?-?
Vejle
21:00
Maribor
?-?
Dynamo Kyiv
21:00
Levski Sofia
?-?
Johor Darul Takzim
21:00
Rubin Kazan
?-?
Krylya Sovetov
21:00
Deutschlandsberger SC
?-?
Grazer AK
21:00
Ringmahon Rangers
?-?
Treaty United
21:00
Sligo Rovers
?-?
Galway United
21:00
FC Salzburg
?-?
Slovan Bratislava
22:00
FK Zalgiris Vilnius
?-?
Hegelmann Litauen
22:00
HW Welders
?-?
Dergview FC
00:30
FK Riteriai
?-?
BFC Daugavpils
06:00
Blooming
?-?
Monagas SC
07:00
Inter Miami
?-?
St. Louis CITY SC
Lịch bóng đá Hạng nhất Anh
22:00
Hull City
?-?
Queens Park Rangers (QPR)
22:00
Middlesbrough
?-?
Watford
22:00
Coventry City
?-?
Huddersfield Town
Lịch bóng đá Hà Lan
22:30
PSV Eindhoven
?-?
Go Ahead Eagles
00:45
RKC Waalwijk
?-?
Emmen
02:00
NEC Nijmegen
?-?
Sparta Rotterdam
02:00
SC Heerenveen
?-?
Vitesse Arnhem
03:00
AZ Alkmaar
?-?
FC Utrecht
Lịch bóng đá Mexico
08:05
Tigres UANL
?-?
Atletico San Luis
10:05
FC Juarez
?-?
Chivas Guadalajara
10:05
Club America
?-?
Mazatlan FC
Lịch bóng đá Scotland
22:00
Hibernian
?-?
Aberdeen
22:00
Glasgow Rangers
?-?
Saint Johnstone
22:00
Saint Mirren
?-?
Motherwell
22:00
Ross County
?-?
Kilmarnock
Lịch bóng đá Thụy Sĩ
00:00
Lugano
?-?
Grasshopper
02:30
Basel
?-?
Luzern
Lịch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ
20:00
Hatayspor
?-?
Trabzonspor
20:00
Ankaragucu
?-?
Gazisehir Gaziantep
22:59
Giresunspor
?-?
Galatasaray
22:59
Antalyaspor
?-?
Umraniyespor
Lịch bóng đá Croatia
21:00
HNK Sibenik
?-?
Rijeka
23:10
Dinamo Zagreb
?-?
NK Lokomotiva Zagreb
Lịch bóng đá Bỉ
22:00
Westerlo
?-?
Mechelen
00:15
Oud Heverlee
?-?
Sint-Truidense
00:15
Kortrijk
?-?
Oostende
02:45
Charleroi
?-?
Saint Gilloise
Lịch bóng đá Chile
22:00
Coquimbo Unido
?-?
Palestino
04:00
Universidad de Chile
?-?
Union Espanola
06:30
Univ Catolica
?-?
Curico Unido
Lịch bóng đá Romania
19:30
UTA Arad
?-?
CS Mioveni
22:00
Petrolul Ploiesti
?-?
Chindia Targoviste
01:00
CS Universitatea Craiova
?-?
Hermannstadt
Lịch bóng đá Argentina
03:00
San Lorenzo
?-?
Arsenal de Sarandi
05:15
Talleres Cordoba
?-?
Independiente
05:15
Estudiantes La Plata
?-?
Club Atletico Tigre
07:30
Central Cordoba SDE
?-?
River Plate
Lịch bóng đá UAE
20:15
Al Bataeh
?-?
Ittihad Kalba
20:15
Dibba Al-Fujairah
?-?
Al-Jazira(UAE)
22:59
Al Wehda(UAE)
?-?
Al-Wasl
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Sĩ
00:00
Aarau
?-?
Thun
Lịch bóng đá Ba Lan
21:00
Warta Poznan
?-?
Rakow Czestochowa
23:30
Widzew lodz
?-?
Pogon Szczecin
02:00
Slask Wroclaw
?-?
Zaglebie Lubin
Lịch bóng đá Hungary
20:30
Varda SE
?-?
Paksi SE Honlapja
22:59
Debrecin VSC
?-?
ZalaegerzsegTE
01:30
Ferencvarosi TC
?-?
Vasas
Lịch bóng đá Hy Lạp
00:30
Volos NFC
?-?
Panaitolikos Agrinio
01:00
Pas Giannina
?-?
Atromitos Athens
Lịch bóng đá Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
02:45
Sporting CP
?-?
FC Porto
Lịch bóng đá Hạng 2 Ý
20:00
Ternana
?-?
Modena
20:00
Cosenza Calcio 1914
?-?
Parma
20:00
Bari
?-?
Perugia
20:00
SudTirol
?-?
Reggina
20:00
Brescia
?-?
Como
20:00
Ascoli
?-?
Palermo
20:00
Venezia
?-?
Cittadella
22:15
Genoa
?-?
Pisa
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
22:15
Granada CF
?-?
Andorra CF
00:30
Eibar
?-?
Leganes
00:30
Real Oviedo
?-?
Villarreal B
03:00
Las Palmas
?-?
SD Huesca
Lịch bóng đá Hạng 2 Pháp
21:00
Saint Etienne
?-?
Sochaux
01:00
Amiens
?-?
Le Havre
01:00
Nimes
?-?
Chamois Niortais
01:00
Caen
?-?
Stade Lavallois MFC
01:00
Quevilly
?-?
Paris FC
01:00
Grenoble
?-?
Bastia
01:00
Rodez Aveyron
?-?
Guingamp
01:00
Dijon
?-?
Bordeaux
01:00
Valenciennes
?-?
Metz
01:00
Pau FC
?-?
Annecy
Lịch bóng đá Hạng 2 Đức
02:30
Hannover 96
?-?
Kaiserslautern
Lịch bóng đá Peru
01:00
Sport Huancayo
?-?
UTC Cajamarca
03:30
Alianza Lima
?-?
Deportivo Municipal
07:00
FBC Melgar
?-?
Deportivo Garcilaso
Lịch bóng đá Paraguay
04:30
Sportivo Trinidense
?-?
Tacuary
06:30
Guairena
?-?
FC Nacional Asuncion
Lịch bóng đá Hạng 4 Anh
22:00
Barrow
?-?
Northampton Town
22:00
Harrogate Town
?-?
Sutton United
22:00
Swindon Town
?-?
Gillingham
22:00
Hartlepool United
?-?
Colchester United
22:00
AFC Wimbledon
?-?
Stockport County
22:00
Tranmere Rovers
?-?
Leyton Orient
22:00
Crawley Town
?-?
Salford City
22:00
Mansfield Town
?-?
Doncaster Rovers
22:00
Rochdale
?-?
Carlisle United
Lịch bóng đá Hạng 3 Đức
20:00
SpVgg Bayreuth
?-?
Ingolstadt
20:00
SC Verl
?-?
Saarbrucken
20:00
Erzgebirge Aue
?-?
SC Freiburg (Youth)
20:00
MSV Duisburg
?-?
VfL Osnabruck
20:00
Hallescher FC
?-?
Zwickau
20:00
SV Meppen
?-?
Oldenburg
Lịch bóng đá Vđqg Colombia
03:10
Envigado FC
?-?
La Equidad
05:20
Atletico Huila
?-?
Atletico Bucaramanga
Lịch bóng đá Hạng 2 Scotland
22:00
Raith Rovers
?-?
Inverness
22:00
Partick Thistle
?-?
Hamilton Academical
22:00
Dundee
?-?
Queen's Park
22:00
Greenock Morton
?-?
Arbroath
Lịch bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
20:00
Altinordu
?-?
Boluspor
22:59
Pendikspor
?-?
Genclerbirligi
Lịch bóng đá Hạng 2 Mexico
06:00
Mineros de Zacatecas
?-?
CD Alacranes de Durango
Lịch bóng đá Hạng 2 Hy Lạp
19:45
Iraklis Larisas
?-?
Panathinaikos B
Lịch bóng đá Hạng 2 Gambia
22:59
Kiang West FC
?-?
Young Africans Banjul
22:59
BST Galaxy
?-?
TMT FA
Lịch bóng đá Finland Ykkoscup
20:15
Jaro
?-?
SJK Akatemia
22:00
HIFK
?-?
Gnistan Helsinki
Lịch bóng đá Djibouti Premier League
21:00
Arta Solar FC
?-?
Garde Republicaine SIAF
22:59
Q5/Nourie Transit
?-?
AS du Port
Lịch bóng đá hạng 5 Bắc Anh
22:00
Bradford Park Avenue
?-?
Chorley FC
22:00
Curzon Ashton FC
?-?
Farsley Celtic
22:00
Darlington
?-?
Spennymoor Town
22:00
Hereford United
?-?
Banbury United
22:00
AFC Fylde
?-?
Chester FC
22:00
Leamington
?-?
Kings Lynn
22:00
AFC Telford United
?-?
Southport FC
22:00
Peterborough Sports
?-?
Kidderminster Harriers
22:00
Alfreton Town
?-?
Kettering Town
22:00
Blyth Spartans
?-?
Buxton FC
22:00
Boston United
?-?
Scarborough
22:00
Brackley Town
?-?
Gloucester City
Lịch bóng đá Hạng Nhất Argentina
04:00
Union Villa Krause
?-?
San Martin Mendoza
Lịch bóng đá Hạng 2 Ghana
22:00
Kenpong Football Academy
?-?
Basake Holy Stars FC
Lịch bóng đá Ryman League
22:00
Haringey Borough
?-?
Hastings United
22:00
Hornchurch
?-?
Aveley
22:00
Horsham
?-?
Billericay Town
22:00
Kingstonian
?-?
Bishop's Stortford
22:00
Bowers Pitsea
?-?
Potters Bar Town
22:00
Margate
?-?
Wingate Finchley
22:00
Brightlingsea Regent
?-?
Folkestone
22:00
Canvey Island
?-?
Herne Bay
22:00
Corinthian Casuals
?-?
Bognor Regis Town
22:00
Cray Wanderers
?-?
lewes
22:00
Enfield Town
?-?
Carshalton Athletic FC
Lịch bóng đá Rwanda
20:00
Musanze FC
?-?
Rutsiro FC
20:00
Rwamagana City
?-?
AS Kigali
20:00
Kiyovu FC
?-?
APR FC
20:00
Mukura Victory Sports
?-?
Rayon Sports FC
Lịch bóng đá Antigua Barbuda
05:00
Jennings Grenades
?-?
Liberta
Lịch bóng đá Ngoại hạng Botswana
21:00
Security Systems FC
?-?
Mogoditshane Fighters
Lịch bóng đá Portugal Liga 3
22:00
CF Canelas 2010
?-?
Anadia
22:00
Amora FC
?-?
Oliveira Hospital
22:00
S. Joao Ver
?-?
Montalegre
22:00
Real Sport Clube
?-?
Sporting CP B
22:00
Vilaverdense
?-?
FC Felgueiras
22:59
Vitoria Setubal
?-?
Mokala Pancheners
02:00
Paredes
?-?
Fafe
Lịch bóng đá Hạng 1 Mineiro Brazil
20:30
Cruzeiro
?-?
Athletic Club MG
02:00
Caldense MG
?-?
Democrata
02:00
Democrata SL/MG
?-?
Pouso Alegre
02:00
Ipatinga
?-?
CA Patrocinense
Lịch bóng đá Liên đoàn Burundi
20:00
Magara Young Boys
?-?
Bujumbura City
Lịch bóng đá hạng 5 Anh
22:00
Torquay United
?-?
Maidstone United
22:00
Wealdstone FC
?-?
Gateshead
22:00
Aldershot Town
?-?
Oldham Athletic
22:00
Altrincham
?-?
Boreham Wood
22:00
York City
?-?
Maidenhead United
22:00
Barnet
?-?
Chesterfield
22:00
Dagenham Redbridge
?-?
Yeovil Town
22:00
Dorking
?-?
Solihull Moors
22:00
Notts County
?-?
Halifax Town
22:00
Scunthorpe United
?-?
Bromley
22:00
Southend United
?-?
Eastleigh
Lịch bóng đá Portugal Campeonato Nacional
22:00
Olhanense SC
?-?
FC Serpa
22:00
Pevidem SC
?-?
GD Braganca
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Paulista
04:30
Santos
?-?
Ferroviaria SP
06:00
Bragantino
?-?
Santo Andre
06:40
Botafogo SP
?-?
Guarani SP
Lịch bóng đá Netherlands U21 League (cup)
21:00
ADO Den Haag U21
?-?
NAC U21
Lịch bóng đá Giải trẻ Ả Rập Xê Út
20:05
Al Wehda (Youth)
?-?
Al-Taawon Youths
Lịch bóng đá The lowlands Scotland
22:00
East Kilbride
?-?
Celtic B
22:00
Civil Service Strollers FC
?-?
Boness Utd
Lịch bóng đá Vô địch Rio de Janeiro
01:30
Nova Iguacu
?-?
Bangu
Lịch bóng đá Nghiệp dư pháp
21:00
Racing Club de France
?-?
Caen II
21:30
Haguenau
?-?
Saint Quentin
22:00
ASM Belfortaine
?-?
Epinal
22:59
Andrezieux
?-?
Romorantin
22:59
Stade Reims II
?-?
ES Wasquehal
00:00
Hyeres
?-?
Lyon Duchere
00:00
Metz B
?-?
Colmar
00:00
St Pryve St Hilaire
?-?
Voltigeurs Chateaubriant
00:00
Beauvais
?-?
Maccabi Paris
00:00
Granville
?-?
Rennes II
00:00
CHAMALIERES
?-?
Vierzon
00:00
Frejus St-Raphael
?-?
Olympique Ales
Lịch bóng đá Belgium Second Amateur Divisio
01:30
Oudenaarde
?-?
Sporting West Harelbeke
02:00
Eendracht Aalst
?-?
RFC Wetteren
Lịch bóng đá Hạng B giải trẻ Y
20:00
Genoa Youth
?-?
Parma U20
20:00
Padova U19
?-?
Venezia F.C. Youth
20:30
FeralpiSalo Youth
?-?
Brescia U20
20:30
AlbinoLeffe Youth
?-?
US Cremonese U20
20:30
Cittadella U20
?-?
Vicenza U20
20:30
Alessandria Youth
?-?
S.S.D. Monza 1912 Youth
20:30
Spal U19
?-?
Pordenone Youth
20:30
Como U20
?-?
Reggiana U20
20:30
Lazio U20
?-?
Ascoli Youth
20:30
Perugia Youth
?-?
Pisa U19
20:30
Imolese Calcio Youth
?-?
Virtus Entella U20
21:00
Pescara Youth
?-?
Viterbese Castrense Youth
Lịch bóng đá Ngoại hạng Malta
20:00
Birkirkara FC
?-?
Santa Lucia
20:00
Gzira United
?-?
Hibernians FC
22:15
Mosta FC
?-?
Pieta Hotspurs
22:15
Zebbug Rangers
?-?
Gudja United
Lịch bóng đá Vô địch Mexico nữ
01:00
Unam Pumas (w)
?-?
Pachuca (w)
06:05
Leon (W)
?-?
Monterrey (w)
Lịch bóng đá Paulista C Brazil
01:00
Uniao Suzano AC SP
?-?
Marilia Ac
02:00
Audax Sao Paulo
?-?
Red Bull Brasil SP
02:00
Esporte Clube Sao Jose SP
?-?
EC Sao Bernardo/SP
04:00
Sertaozinho
?-?
Capie Warrero
06:00
Itapirense/SP
?-?
Barretos SP
Lịch bóng đá Mexico U20
22:00
Club America U20
?-?
Mazatlan U20
22:00
Tigres UANL U20
?-?
San Luis U20
22:59
FC Juarez U20
?-?
Chivas Guadalajara U20
Lịch bóng đá Hạng 1 Mato Grosso Brazil
20:30
Dom Bosco MT
?-?
Uniao Rondonopolis MT
04:00
Nova Mutum EC
?-?
Sport Sinop
Lịch bóng đá Hạng 2 liên đoàn Bắc Ireland
22:00
Institute FC
?-?
Ards FC
22:00
Warrenpoint Town
?-?
Newington
22:00
Ballinamallard United
?-?
Loughgall FC
22:00
Ballyclare Comrades
?-?
Knockbreda
22:00
Dundela
?-?
Annagh United
Lịch bóng đá Italy Serie B Women
20:30
AGSM Verona (w)
?-?
Ravenna (w)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Ghana
22:00
Great Olympics
?-?
Karela United FC
22:00
Tamale City
?-?
Bibiani Gold Stars
22:00
Medeama SC
?-?
Accra Hearts of Oak
Lịch bóng đá U21 Ả Rập Thống Nhất
20:15
Baniyas SC U21
?-?
Khor Fakkan U21
20:15
Ajman Club U21
?-?
Al Ain U21
20:15
Shabab Dubai U21
?-?
Al-Sharjah U21
20:15
Al-Dhafra U21
?-?
Al-Nasr(KSA) U21
Lịch bóng đá Trẻ Israel
19:30
Sectzya Nes Ziona U19
?-?
Beitar Tel Aviv Bat Yam U19
20:00
Ashdod Rafi Elbaz U19
?-?
Beitar Shimshon Tel Aviv U19
Lịch bóng đá ngoại hạng Nigeria
22:00
Akwa Starlets
?-?
Rivers United
22:00
Bendel Insurance
?-?
Remo Stars
22:00
Enyimba
?-?
Kwara United
Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Guatemala
04:00
CSD Municipal
?-?
Santa Lucia Cotzumalguapa
04:30
Coban Imperial
?-?
Antigua GFC
05:00
Deportivo Mixco
?-?
CD Achuapa
09:00
Xelaju MC
?-?
CD Puerto de Iztapa
Lịch bóng đá Hạng Nhất Síp
22:00
AEK Larnaca
?-?
APOEL Nicosia
00:00
Doxa Katokopias
?-?
Anorthosis Famagusta FC
Lịch bóng đá Ngoại hạng Burkina Faso
22:30
Etoile Filante Ouagadougou
?-?
ASEC Koudougou
00:45
AS Police Ouagadougou
?-?
Rahimo FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Costa Rica
02:00
Puerto Golfito
?-?
Municipal Garabito
03:00
San Jose Costa Rica
?-?
Municipal Turrialba
08:00
Municipal Liberia
?-?
AD Cofutpa
Lịch bóng đá Vô địch Alagoas Brazil
02:00
Murici
?-?
ASA AL
02:00
CRB XI
?-?
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Coruripe Al
?-?
Desportivo Alianca AL
Lịch bóng đá Vô địch Paraibano Brazil
02:00
Campinense
?-?
Serra Branca EC
Lịch bóng đá Trẻ Nam Mỹ
06:30
Ecuador U20
?-?
Uruguay U20
06:30
Venezuela U20
?-?
Chile U20
Lịch bóng đá Spain Primera Division RFEF
22:59
Fuenlabrada
?-?
Cultural Leonesa
22:59
SD Logrones
?-?
Real Murcia
01:00
Racing de Ferrol
?-?
AD Ceuta
01:00
Barcelona B
?-?
Real Sociedad B
01:00
CF Rayo Majadahonda
?-?
Unionistas de Salamanca
01:00
Eldense
?-?
Osasuna B
Lịch bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
21:45
Valle de Egues
?-?
CD Ardoi Draw
22:00
Atzeneta UE
?-?
Castellon B
22:00
PE Sant Jordi
?-?
Andratks
22:00
CD Torrijos
?-?
CD Azuqueca
22:00
Numancia B
?-?
CyDL Jupiter Leones
22:00
CD Lealtad
?-?
UD Llanera
22:00
CD Cortes
?-?
CD Beti Onak
22:00
Ponferradina B
?-?
Real Avila CF
22:00
UD Ibarra
?-?
CD La Cuadra
22:00
CD Binissalem
?-?
Inter Manacor
22:00
Pamplona
?-?
UCD Burlades
22:00
CD Guarnizo
?-?
SD Revilla
22:15
SD Torina
?-?
UC Cartes
22:15
RSD Alcala Henares
?-?
Ursaria
22:30
CD Touring
?-?
CD Vitoria(SPA)
22:30
CD Manacor
?-?
Constancia
22:30
UD Poblense
?-?
Portmany
22:30
CD Cantolagua
?-?
CD Oberena
22:30
Unami CP
?-?
CD Mirandes B
22:30
Manchego Ciudad
?-?
CD Tarancon
22:30
CD La Almunia
?-?
CD Robres
22:30
Atletico Tordesillas
?-?
CA Bembibre
22:30
Atletico Astorga
?-?
Almazan
22:30
Gandia
?-?
Patacona
22:30
U.M. Escobedo
?-?
Club Deportivo Tropezon
22:30
CD Illescas
?-?
Tomelloso
22:30
Samanod
?-?
CD Cayon
22:30
Ceuta B
?-?
Bollullos CF
22:30
Anaitasuna
?-?
Leioa
22:30
Aurrera de Vitoria
?-?
SD San Ignacio
22:59
Cultural de Durango
?-?
Pasaia KE
22:59
CF Trival Valderas
?-?
CU Collado Villalba
22:59
UD Torre del Mar
?-?
Motril
22:59
CD Huetor Vega
?-?
CD Huracan Melilla
22:59
Lagunak
?-?
CD Huarte
22:59
Santanyi
?-?
CF Platges De Calvia
22:59
Rapido de Bouzas
?-?
Racing Villalbes
23:30
UD Collerense
?-?
CE Mercadal
23:30
CD Santa Ursula
?-?
Panaderia Pulido
23:45
SD Deusto
?-?
CD Basconia
00:00
CD Padura
?-?
Portugalete
00:15
Urduliz FT
?-?
Aurrera Ondarroa
Lịch bóng đá Úc Nữ
12:00
Brisbane Roar (w)
?-?
Wellington Phoenix (W)
Lịch bóng đá Liberia First Division
22:59
Invicible Eleven
?-?
Nimba United
Lịch bóng đá Wales FAW nam
21:00
Carmarthen
?-?
Cwmbran Celtic
21:00
Chirk AAA
?-?
Colwyn Bay
21:00
Llanidloes Town
?-?
Holywell
21:00
Llantwit Major
?-?
Pontardawe Town
21:30
Llanelli
?-?
Barry Town United
21:30
Guilsfield
?-?
Conwy Utd
21:30
Penrhyncoch
?-?
Holyhead
21:30
Porthmadog
?-?
Ruthin Town FC
Lịch bóng đá Châu Phi
22:59
Madagascar
?-?
Mozambique
02:00
Niger
?-?
Ghana
Lịch bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha
22:00
SD Beasain
?-?
CD Izarra
22:00
Alcorcon B
?-?
CD Diocesano
22:30
Brea
?-?
SD Gernika
22:30
UD Mutilve
?-?
AD San Juan
22:30
Burgos Promesas
?-?
Compostela
22:45
Polvorin
?-?
CD Cristo Atletico
22:59
Rio Sports
?-?
UD Logrones B
23:30
Ourense CF
?-?
Marino luanco
00:00
Valencia CF Mestalla
?-?
Terrassa
00:30
Sestao
?-?
Utebo FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Síp
19:30
Dignis Yepsonas
?-?
PAEEK
19:30
Ermis Aradippou
?-?
Olympiada Lympion
19:30
Xylotympou
?-?
Alki Oroklini
19:30
Agia Napa
?-?
Anagennisi FC Deryneia
19:30
Othellos Athienou
?-?
MEAP Nisou
19:30
Peyia 2014
?-?
Omonia 29is Maiou
19:30
PO Ahironas-Onisilos
?-?
Omonia Aradippou
Lịch bóng đá Honduras
08:00
CD Olimpia
?-?
Marathon
08:30
CD Victoria
?-?
CD Motagua
Lịch bóng đá Paulista B Brazil
21:00
Oeste
?-?
Comercial-SP
01:00
Rio Claro
?-?
Lemense SP
02:00
Ponte Preta
?-?
Taubate
03:00
XV de Piracicaba
?-?
Juventus SP
04:00
Linense(BRA)
?-?
AA Portuguesa Santista
05:30
Gremio Novorizontin
?-?
Sao Caetano
Lịch bóng đá PakistanYajia
07:00
Nacional(AM)
?-?
Rio Negro AM
Lịch bóng đá Mùa đông Estonia
20:30
FC Kuressaare II
?-?
Tartu Kalev
21:30
JK Welco Elekter
?-?
Tallinna FC Ararat TTU
22:30
Flora Tallinn II
?-?
FC Nomme United
Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Phần Lan
19:45
SJK Seinajoen
?-?
KuPs
20:00
AC Oulu
?-?
Ilves Tampere
21:00
Lahti
?-?
Honka Espoo
22:45
Vaasa VPS
?-?
FC Haka
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Gaucho
02:30
Internacional RS
?-?
Sao Luiz(RS)
Lịch bóng đá Giải hạng Hai Andorra
02:30
FS La Massana
?-?
FC Santa Coloma B
Lịch bóng đá Nam Phi Premier Soccer League
20:30
Mamelodi Sundowns
?-?
Sekhukhune United
22:30
Moroka Swallows
?-?
Supersport United
01:00
Marumo Gallants FC
?-?
Orlando Pirates
Lịch bóng đá Hạng 2 Ai Cập
22:00
Al Masry
?-?
Pharco
Lịch bóng đá SE Brazil
01:15
Frei Paulistano
?-?
AD Atletica Gloriense
02:00
Falcon FC
?-?
Dorense SE
Lịch bóng đá Bắc Anh
22:00
Morpeth Town
?-?
Radcliffe Borough
22:00
Stafford Rangers
?-?
Marske United
22:00
Stalybridge Celtic
?-?
Gainsborough Trinity
22:00
Warrington Rylands
?-?
Liversedge
22:00
Atherton Collieries
?-?
South Shields
22:00
Whitby Town
?-?
Nantwich Town
22:00
Belper Town
?-?
Bamber Bridge
22:00
FC United of Manchester
?-?
Warrington Town AFC
22:00
Guiseley
?-?
Hyde F.C.
22:00
Lancaster City
?-?
Matlock Town
22:00
Marine
?-?
Ashton United
Lịch bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út
19:45
Al Qaisoma
?-?
Al Ahli Jeddah
19:55
Al-Akhdoud
?-?
Al-Qadasiya
19:55
Al-Orubah
?-?
Al-Shoalah
Lịch bóng đá Hạng 3 Guatemala
00:00
C.S.D. Comunicaciones B
?-?
Chimaltenango FC
02:00
Puerto San Jose
?-?
Suchitepequez
02:00
Deportivo Sanarate FC
?-?
Deportivo Barberena FC
09:00
Marquense
?-?
Santa Catarina Clube
Lịch bóng đá Nữ Reykjavik Iceland
22:00
KR Reykjavik (w)
?-?
IR Reykjavik (w)
Lịch bóng đá Gibraltar
22:00
St Joseph's FC
?-?
Europa FC
00:30
Lions Gibraltar
?-?
Mons Calpe SC
Lịch bóng đá Cúp Sant20
11:30
Lakshadweep
?-?
Chandigarh Football Academy
Lịch bóng đá Ngoại hạng Lebanon
20:00
Al-Nejmeh
?-?
Shabab Sahel
Lịch bóng đá C1 Italia
20:30
Sassari Torres
?-?
Recanatese
20:30
Carrarese
?-?
Alessandria
20:30
ACD Virtus Entella
?-?
Gubbio
20:30
US Fiorenzuola
?-?
Imolese
20:30
San Donato Tavarnelle
?-?
A.C. Reggiana 1919
20:30
Robur Siena S.S.D.
?-?
Olbia
23:30
Ancona
?-?
Vis Pesaro
23:30
Fermana
?-?
Montevarchi
23:30
Pontedera
?-?
Cesena
23:30
Rimini
?-?
Lucchese
Lịch bóng đá Vô địch Pernambucano Brazil
05:00
Sport Club do Recife
?-?
Reet
06:00
Salgueiros AC
?-?
Central SC
Lịch bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
20:00
Bocholt FC
?-?
Fortuna Koln
Lịch bóng đá Hạng 2 Bỉ
22:00
Excelsior Virton
?-?
Anderlecht II
02:00
KVSK Lommel
?-?
FCV Dender EH
Lịch bóng đá Hạng 2 Guatemala
04:45
CD Barcena
?-?
Deportivo Palencia FC
Lịch bóng đá Nữ Bỉ
19:30
KAA Gent Ladies (w)
?-?
Standard Liege (w)
22:15
Club Brugge (w)
?-?
Eendracht Aalst (w)
01:00
KV Mechelen (w)
?-?
Racing Genk (w)
Lịch bóng đá Hạng 3 Anh
19:30
Charlton Athletic
?-?
Bolton Wanderers
22:00
Burton Albion
?-?
Oxford United
22:00
Lincoln City
?-?
Cambridge United
22:00
Milton Keynes Dons
?-?
Exeter City
22:00
Shrewsbury Town
?-?
Forest Green Rovers
22:00
Cheltenham Town
?-?
Port Vale
22:00
Peterborough United
?-?
Portsmouth
22:00
Morecambe
?-?
Bristol Rovers
Lịch bóng đá Hạng 4 Ý
20:30
Vibonese
?-?
Catania
21:00
Atletico Uri
?-?
COS Sarrabus Ogliastra
Lịch bóng đá Hạng 1 Nữ Bỉ
20:30
KVK Tienen (w)
?-?
RAEC Mons (w)
Lịch bóng đá Hạng nhất EL Salvador
06:30
Santa Tecla
?-?
Aguila
08:00
A.D. Isidro Metapan
?-?
CD Chalatenango
Lịch bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha
22:00
Belenenses U19
?-?
Academica Coimbra U19
22:00
Maritimo U19
?-?
Vitoria FC Setubal U19
22:00
GD Estoril-Praia U19
?-?
Vilafranquense U19
22:00
SC Uniao Torreense U19
?-?
Alverca U19
22:00
Sporting Lisbon U19
?-?
Benfica U19
22:00
Amarante U19
?-?
Vilaverdense FC Sub-19
22:00
Pacos Ferreira U19
?-?
Tondela U19
22:00
Sousense U19
?-?
SC Espinho U19
22:00
FC Porto U19
?-?
Vizela U19
22:00
Leixoes U19
?-?
Luxita U19
22:00
Braga U19
?-?
Gondomar U19
22:00
Nogueirense U19
?-?
Valadares Gaia FC U19
22:00
FC Famalicao U19
?-?
Boavista U19
22:00
Trofense U19
?-?
Merelinense U19
22:00
SC Lamego U19
?-?
FC Penafiel U19
22:00
AC Marinhense U19
?-?
Clube Condeixa U19
22:00
Uniao Leiria U19
?-?
CD Mafra U19
22:00
Rio Ave U19
?-?
Gil Vicente U19
22:00
Feirense U19
?-?
Padroense U19
22:00
Varzim U19
?-?
Marinhas FC U19
22:00
Anadia U19
?-?
Vitoria SC Guimaraes U19
22:00
LimianosU19
?-?
SC Mirandela U19
22:00
Casa Pia AC U19
?-?
Nacional U19
Lịch bóng đá San Marino
21:00
Tre Penne
?-?
Cailungo
21:00
SP Cosmos
?-?
San Giovanni
21:00
S.S Pennarossa
?-?
Murata
21:00
SP Domagnano
?-?
AC Juvenes
Lịch bóng đá Hạng 3 Mexico
01:00
CS Atletico Tulancingo
?-?
Faraones Texcoco
04:00
Deportiva Venados II
?-?
Progreso Yucatan
05:00
Real San Cosme
?-?
Correcaminos III
05:00
Bombarderos de Tecamac FC
?-?
Centro de Formacion Chaco Gimenez
07:00
Estudiantes de Queretaro
?-?
CD Inter Queretaro II
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Catarinense Division 1
02:30
Avai FC
?-?
Figueirense
05:00
Concordia AC
?-?
Chapecoense SC
Lịch bóng đá VĐ trẻ Tây Ban Nha
20:00
San Roque Balompie U19
?-?
Real Betis U19
22:00
CD Diocesano U19
?-?
Alcobendas CF U19
22:00
Badazous U19
?-?
Rayo Vallecano U19
22:15
Huesca U19
?-?
Sabadell U19
22:30
FC Cartagena U19
?-?
Albacete U19
22:59
Espanyol U19
?-?
Girona U19
22:59
Seneca CF U19
?-?
Calavera CF U19
23:30
CD Roces U19
?-?
Gimnastica de Torrelavega U19
23:30
UD Alzira U19
?-?
Hercules U19
00:30
CF Badalona U19
?-?
CF Damm U19
Lịch bóng đá hạng nhất Séc
21:00
FC Viktoria Plzen
?-?
Hradec Kralove
21:00
Synot Slovacko
?-?
Dynamo Ceske Budejovice
21:00
Bohemians 1905
?-?
Teplice
00:00
Sigma Olomouc
?-?
Sparta Praha
Lịch bóng đá Mexico Liga TDP
22:59
Correcaminos II
?-?
CD Inter Queretaro
00:00
Universidad Guadalajara II
?-?
Los Cabos United
03:00
Yalmakan FC
?-?
Leviatan FC
04:00
Pioneros de Cancun
?-?
Mazorqueros FC
04:00
Escorpiones FC
?-?
Pachuca II
04:00
Originales Aguacateros de Uruapan
?-?
Reboceros de La Piedad
05:00
Ciervos FC
?-?
Club Canoneros Marina
05:00
Tritones Vallarta MFC
?-?
Mineros de Fresnillo
05:00
Cafetaleros de Tapachula
?-?
Sporting Canamy
06:00
Mexicali FC
?-?
Cimarrones de Sonora FC II
06:00
Alebrijes de Oaxaca II
?-?
Huracanes Izcalli FC
07:00
Lobos ULM
?-?
Atletico Saltillo
Lịch bóng đá Panama
04:00
Plaza Amador
?-?
Alianza FC (PAN)
06:15
Herrera FC
?-?
CD Universitario
08:30
Tauro FC
?-?
Costa Del Este
Lịch bóng đá Giải hạng nhất Malta
20:00
Qrendi
?-?
Mqabba FC
20:00
Lija Athletic
?-?
Marsa
22:30
Vittoriosa Stars
?-?
Swieqi United
22:30
Zejtun Corinthians
?-?
Sliema Wanderers FC
Lịch bóng đá Giao Hữu Quốc Tế
07:30
Mỹ
?-?
Colombia
Lịch bóng đá Germany Oberliga NOFV
20:00
SG Dynamo Schwerin
?-?
FC Blaus Weiss 90 Berlin
Lịch bóng đá Giải hạng Ba Bỉ
01:30
Francs Borains
?-?
Olympic Charleroi
02:00
KSK Heist
?-?
RFC de Liege
02:00
Hoogstraten VV
?-?
Rupel Boom
02:00
Patro Eisden
?-?
Tienen
02:00
LaLouviere
?-?
Thes Sport
Lịch bóng đá CGD Brazil
02:00
Atletico Clube Goianiense
?-?
Aparecidense GO
02:00
Goiania
?-?
Goianesia GO
02:00
Gremio Anapolis
?-?
Uniao Inhumas
Lịch bóng đá ENG SD1
22:00
Bideford AFC
?-?
Slimbridge AFC
Lịch bóng đá Vô địch Tây Ban Nha nữ
20:00
Real Betis (w)
?-?
Madrid CFF (w)
22:00
Levante UD (w)
?-?
Alhama CF (w)
00:15
Real Madrid (w)
?-?
Athletic Club Bibao (w)
Lịch bóng đá Scotland
21:00
Deveronvale
?-?
Brora Rangers
22:00
Nairn County
?-?
Lossiemouth
Lịch bóng đá Palestine
22:59
Shabab Alsamu
?-?
Markz Balata
Lịch bóng đá England Southern League Central Division
22:00
Ilkeston Town
?-?
Coalville
22:00
Kings Langley
?-?
Barwell
22:00
Leiston FC
?-?
St Ives Town
22:00
Mickleover Sports
?-?
Rushall Olympic
22:00
Nuneaton Borough
?-?
Stourbridge
22:00
Redditch United
?-?
Bromsgrove Sporting FC
22:00
Rushden Diamonds
?-?
Stratford Town
22:00
Royston Town
?-?
Needham Market
22:00
Basford Utd
?-?
Tamworth
22:00
Hednesford Town
?-?
Alvechurch
22:00
Hitchin Town
?-?
Bedford Town
Lịch bóng đá Bắc Anh Hạng nhất
22:00
Workington
?-?
Newcastle Town FC
22:00
Kidsgrove Athletic
?-?
Skelmersdale United
22:00
Loughborough Dynamo
?-?
Sporting Khalsa
Lịch bóng đá VĐQG Zambia
20:00
Nkana FC
?-?
Green Buffaloes
20:00
Nchanga Rangers
?-?
Chambishi FC
20:00
Nkwazi
?-?
Kansanshi Dynamos
20:00
Red Arrows
?-?
Kabwe Warriors
20:00
Prison Leopards FC
?-?
Buildcon FC
Lịch bóng đá Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00
Berazategui
?-?
Leandro N Alem
03:00
Uhl Que Sa
?-?
General Lamadrid
03:00
Liniers
?-?
Excursionistas
Lịch bóng đá Ấn Độ Super League
21:00
ATK Mohun Bagan
?-?
Odisha FC
Lịch bóng đá Ngoại hạng Israel
20:00
Maccabi Haifa
?-?
Maccabi Bnei Raina
22:30
Ashdod MS
?-?
Hapoel Kiryat Shmona
22:59
Maccabi Netanya
?-?
Sectzya Nes Ziona
00:30
Beitar Jerusalem
?-?
Hapoel Hadera
01:00
Hapoel Tel Aviv
?-?
Maccabi Tel Aviv
Lịch bóng đá Italy Campionato Primavera 4
20:30
Triestina U19
?-?
Rimini U19
20:30
Lecco U19
?-?
Olbia U19
20:30
Modena U19
?-?
SudTirol U19
20:30
CartanU19
?-?
Virtus Francavilla U19
20:30
Renate U19
?-?
Pro Sesto U19
20:40
Palermo U19
?-?
Juve Stabia U19
Lịch bóng đá Siêu cúp Brazil
02:30
Palmeiras
?-?
Flamengo
Lịch bóng đá CaP Brazil
01:30
Rio Branco PR
?-?
Cascavel PR
02:00
Independente Sao Joseense PR
?-?
Atletico Paranaense
04:30
Cianorte PR
?-?
Foz do Iguacu PR
Lịch bóng đá Hạng 1 Cearense Brazil
02:00
Ceara
?-?
Maracana CE
02:00
Pacajus
?-?
Iguatu CE
06:00
Caucaia CE
?-?
Ferroviario CE
Lịch bóng đá Hạng nhất Nam Phi
20:30
Black Leopards
?-?
Pretoria Univ
20:30
JDR Stars
?-?
MM Platinum FC
20:30
Polokwane City FC
?-?
Magesi
Lịch bóng đá Hạng 2 nữ TBN
19:45
CD Femarguin (w)
?-?
Fundacion CD Tenerife (W)
01:30
Almeria (w)
?-?
Real Union de Tenerife (W)
Lịch bóng đá Nữ Italia
20:30
AC Milan (w)
?-?
Inter Milan (w)
20:30
Fiorentina (w)
?-?
Pomigliano (w)
Lịch bóng đá England Southern Premier League
22:00
Gosport Borough
?-?
Hayes Yeading United
22:00
Hendon
?-?
Harrow Borough
22:00
Merthyr Town
?-?
Salisbury FC
22:00
Metropolitan Police
?-?
Hanwell Town
22:00
North Leigh
?-?
Hartley Wintney
22:00
Plymouth Parkway
?-?
Poole Town
22:00
Weston Super Mare
?-?
Truro City
22:00
Beaconsfield SYCOB
?-?
Chesham United
22:00
Yate Town
?-?
Tiverton Town
22:00
Bracknell Town
?-?
Winchester City
22:00
Dorchester Town
?-?
Swindon Supermarine
Lịch bóng đá Cúp Reykjavik
21:00
Fylkir
?-?
Vikingur Reykjavik
21:00
KR Reykjavik
?-?
IR Reykjavik
Lịch bóng đá Ngoại hạng Bahraini
20:30
Al-Riffa
?-?
Al Khaldiya
22:00
Al Hidd
?-?
Al-Budaiya
23:30
Al-Muharraq
?-?
Sitra
Lịch bóng đá Welsh
22:00
Pen-y-Bont FC
?-?
Newtown AFC
Lịch bóng đá Nicaragua
04:00
HYH Export Sebaco FC
?-?
Walter Ferretti
08:00
Diriangen
?-?
UNAN Managua
08:00
Real Esteli
?-?
Deportivo Ocotal
Lịch bóng đá cúp Kuwait Emir
20:30
Al Fahaheel SC
?-?
Al-Qadsia SC
00:00
Kazma
?-?
Burgan SC
Lịch bóng đá Nữ Liberia
20:30
World Girls FC (W)
?-?
Hippo FC (W)
21:00
DC Shooters FC (W)
?-?
Soccer Ambassadors FC (W)
Lịch bóng đá Nữ Cameroon
20:00
Ngadeu FFA (W)
?-?
FC Ebolowa (w)
21:00
Caiman Douala (w)
?-?
Lekie Filles FC (W)
21:30
Eding Sport (w)
?-?
Authentic de Douala (W)
Lịch bóng đá Marốc
22:00
FAR Forces Armee Royales
?-?
MCO Mouloudia Oujda
22:00
Maghrib Association Tetouan
?-?
Maghreb Fez
00:15
Olympique de Safi
?-?
Raja Casablanca Atlhletic
02:30
Club Salmi
?-?
IRT Itihad de Tanger
Lịch bóng đá Brazil Brasiliense DF Division 1
20:30
SE Santa Maria
?-?
Paranoa EC
Lịch bóng đá Hạng 3 Scotland
22:00
Stirling Albion
?-?
Stranraer
22:00
Annan Athletic
?-?
East Fife
22:00
Dumbarton
?-?
Bonnyrigg Rose
22:00
Stenhousemuir
?-?
Elgin City
22:00
Albion Rovers
?-?
Forfar Athletic
Lịch bóng đá Hạng nhất UAE
20:10
Dubba Al-Husun
?-?
Al-Rams
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
21:00
Atletico Madrid C (w)
?-?
Madrid CFF III (W)
22:00
Victoria CF Coruna (W)
?-?
UD Mos (W)
22:30
Real Sociedad II (W)
?-?
Oiartzun KE (w)
22:59
CD Juan Grande (w)
?-?
Fundacion Albacete (w)
23:30
Fundacion CD Tenerife B (W)
?-?
CD Achaman Santa Lucia (w)
00:00
Sant Gabriel (w)
?-?
CE Seagull (w)
00:00
CD Julio Suarez (w)
?-?
UD Geneto Del Teide (w)
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Baiano Division
02:00
EC Jacuipense
?-?
Itabuna BA
Lịch bóng đá Hạng 2 Panama
04:00
CD Centenario
?-?
Champions FC Academy
06:00
San Martin FC
?-?
Alianza FC Panama Reserves
06:00
Mario Mendez FC
?-?
Union Cocle
06:00
CA Independiente de la Chorrera Reserves
?-?
SD Panama Oeste
Lịch bóng đá Wales Challenge Cup
19:45
Connahs Quay Nomads FC
?-?
Bala Town F.C.
Lịch bóng đá Costa Rica
08:15
Santos De Guapiles
?-?
Deportivo Saprissa
09:00
Herediano
?-?
AD Guanacasteca
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Piauiense
01:45
River PI
?-?
Fluminense PI
Lịch bóng đá Hạng 3 Hà Lan
20:30
Excelsior Maassluis
?-?
FC Lisse
20:30
Noordwijk
?-?
Koninklijke HFC
20:30
OFC Oostzaan
?-?
Rijnsburgse Boys
20:30
Scheveningen
?-?
Katwijk
21:00
Volendam (Youth)
?-?
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
21:00
AFC
?-?
TEC
21:00
Quick Boys
?-?
HHC Hardenberg
21:00
Spakenburg
?-?
Kozakken Boys
00:00
De Treffers
?-?
IJsselmeervogels
Lịch bóng đá Hạng Tư Hà Lan
20:30
ACV Assen
?-?
Harkemase Boys
00:00
VV Sint Bavo
?-?
UNA
Lịch bóng đá hạng 5 phía Nam Anh
22:00
Cheshunt
?-?
Slough Town
22:00
Dulwich Hamlet
?-?
Eastbourne Borough
22:00
Ebbsfleet United
?-?
Concord Rangers
22:00
Havant Waterlooville
?-?
Hampton Richmond Borough
22:00
Hemel Hempstead Town
?-?
Dover Athletic
22:00
Hungerford Town
?-?
Chippenham Town
22:00
Oxford City
?-?
Weymouth
22:00
Taunton Town
?-?
St Albans City
22:00
Bath City
?-?
Farnborough Town
22:00
Tonbridge Angels
?-?
Braintree Town
22:00
Chelmsford City
?-?
Welling United
22:00
Worthing
?-?
Dartford
Lịch bóng đá Capixaba Brazil
01:00
Vilavelhense
?-?
Rio Branco-ES
Lịch bóng đá CP Brazil
01:00
CE Forca e Luz RN
?-?
Santa Cruz RN
02:00
Globo
?-?
Potyguar-CN RN
Lịch bóng đá Cameroon Elite two
20:20
Tonnerre Yaounde
?-?
Foncha Street Bamenda
21:00
nternational Sporting De Douala
?-?
Rangers FC of Bafut
21:00
Aigle Royal du Moungo
?-?
Unisport Bafang
22:59
Dynamo de Douala
?-?
Stade FC de Bertoua
Lịch bóng đá Challenge DE French Feminin
20:30
Bordeaux (w)
?-?
FC Metz (w)
20:30
Dijon w
?-?
Paris Saint Germain (w)
22:00
Fleury 91 (w)
?-?
Le Havre (w)
22:00
Lyon (w)
?-?
Montpellier (w)
Lịch bóng đá Bắc Ireland
22:00
Dungannon Swifts
?-?
Coleraine
22:00
Portadown
?-?
Linfield FC
22:00
Carrick Rangers
?-?
Glenavon Lurgan
22:00
Cliftonville
?-?
Ballymena United
Lịch bóng đá Hạng nhất Scotland
22:00
Peterhead
?-?
Queen of South
22:00
Clyde
?-?
Dunfermline Athletic
22:00
Edinburgh City
?-?
Falkirk
22:00
Montrose
?-?
Kelty Hearts
22:00
Airdrie United
?-?
Alloa Athletic

Lý do nhiều người tìm đến xem lịch thi đấu Fi88

  • Lịch thi đấu Fi88 mang lại cho người hâm mộ bóng đá những thông tin được cập nhật liên tục trong suốt thời gian trận đấu diễn ra.
  • Khi truy cập nhà cái Fi88 anh em sẽ nhanh chóng biết được những tin mới. Những dòng sự kiện bóng đá mới nhất diễn ra thời gian tới.
  • Tin tức bóng đá trong khu vực Việt Nam và trên toàn trên Thế giới được cập nhật thường xuyên thời gian trận đấu diễn ra.
  • Nhà cái xây dựng riêng bảng tỷ lệ kèo chi tiết được cập nhật thông tin theo thời gian. Các diễn biến kèo và trận đối đầu diễn ra theo từng thời gian.
  • Xây dựng chuyên mục lớn để anh em giao lưu và chia sẻ thông tin liên quan lịch thi đấu. Đồng thời mang đến chiến thuật soi kèo bóng đá chuẩn xác nhất. Tăng phần trăm cơ hội đem về chiến thắng cao trong từng trận đấu.
  • Nhà cái Fi88 hỗ trợ người xem đa dạng trên nhiều hệ điều hành khác nhau như: Android, IOS, PC, Ipad, … Tạo điều kiện thuận lợi nhất khi truy cập nhật thông tin và tham khảo thông tin liên quan trong từng trận đấu.
  • Chia sẻ những kinh nghiệm phương pháp đặt cược kèo nhà cái trực tiếp như: kèo tài/ xỉu, kèo Châu Á, kèo Châu Âu, … Đồng thời, đây là nhà cái cá cược uy tín tham gia chơi cá cược.

Trang thông tin lịch thi đấu Fi88 nhanh và chính xác nhất

  • Sở hữu đội ngũ hàng trăm chuyên gia soi kèo, có nhiều nhiều năm tác nghiệp về lấy thông tin kèo bóng. Chắc chắn sẽ mang đến những thông tin kèo tài/ xỉu, kèo Châu Á, nhanh nhất chính xác nhất trong nội dung các bản tin soi kèo nhà cái.
  • Lịch thi đấu Fi88 tất cả các giải đấu luôn được cập nhật nhanh nhất.
  • Đặc biệt hơn hết nhà cái đem đến anh em những thông tin mật, mánh khóe riêng biệt. Giúp người chơi có những mùa giải phương pháp soi kèo bóng đá thắng lợi nhất.
  • Thông tin về bảng tỷ lệ kèo , phân tích dữ liệu 1 cách chi tiết nhanh chóng. Chắc chắn anh em làm chủ tình hình nắm bắt tình hình mà đặt cửa cho mình.

Lịch thi đấu Fi88 về những giải đấu bóng đá hàng đầu thế giới

Lịch thi đấu Fi88 được xem là một cộng đồng dành cho anh em đam mê với bộ môn thể thao bóng đá. Những người có nhu cầu giải trí và muốn nắm bắt thông tin để tham gia đặt cược,… Không còn tốn nhiều thời gian tìm kiếm mà web đã tổng hợp được thông tin hữu ích nhất trong từng trận đấu.

Xem thêm các tiện ích khác của nhà cái Fi88 tại đây:

  • Tỷ lệ kèo bóng đá nhà cái Fi88 | Cập nhật liên tục 24/7
  • Kết quả bóng đá (KQBĐ) cập nhật liên tục mới nhất
  • Fi88 cập nhật bảng xếp hạng bóng đá 2022 mới nhất

Đồng thời, đây cũng sẽ là  vùng đất hội tụ nhiều chuyên gia ở từng mức độ khác nhau. Tất cả đều được cộng đồng soi kèo bóng đá đánh giá cao. Vì vậy, những thông tin đóng góp nhà cái đều chuẩn xác và mang tính tích cực cho cộng đồng bóng đá. 

Mùa giải World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới

Tin chắc anh em đã từng nghe qua rất nhiều lần về lịch thi đấu Fi88 giải đấu World Cup. Là giải đấu lớn nhất hành tinh đây được xem là giải đấu bóng đá mang tầm quốc tế.  Cội nguồn hội tụ đông đảo các đội bóng trên thế giới (kể cả Việt Nam).

Bên cạnh đó, đây là sân chơi thứ thiệt của tất cả những chân sút “siêu sao” nhất của các đội bóng quốc gia.Vì giải đấu quan trọng mang tầm hành tinh nên vòng loại được diễn ra cách khoảng 3 năm trước khi diễn ra giải đấu chính thức. Và giải đấu bóng đá được tổ chức 4 năm 1 lần. Lần lượt tuyển chọn được 32 đội bóng xuất sắc nhất để tham gia vào mùa giải World Cup chính thức.

Mùa giải Euro – Giải vô địch bóng đá châu Âu

Mùa giải Euro là giải đấu bóng đá thứ 2 được nhiều người đam mê bóng đá chờ đợi. Giải đấu hiện nay do liên đoàn bóng đá châu Âu (UEFA) tổ chức cho những đội tuyển quốc gia tại châu Âu tham gia. Cùng với đó được tổ chức 4 năm 1 lần và xen kẽ với World Cup. 

Mùa giải Champions League – Giải vô địch những câu lạc bộ bóng đá Châu Âu

Champions League có tên gọi ngắn gọn là Cúp C1, là 1 trong các giải bóng đá lớn nhất trên thế giới. Giải đấu được diễn ra thường niên do Liên đoàn tổ chức bóng đá Châu Âu đưa đến. Mang đến cho các đội bóng đạt thứ hạng cao tại các giải vô địch tại châu Âu.

Đây được xem nơi hội tụ của nhiều câu lạc bộ hùng mạnh như: Manchester City, Real Madrid, Chelsea, Liverpool, Barcelona, Arsenal, PSG,…Cùng với đó là những cống hiến của rất nhiều ngôi sao bóng đá thế giới.

Mùa giải Europa League

Đây là giải đấu được tổ chức hàng năm do Liên Đoàn bóng đá châu Âu tổ chức. Chuyên dành cho các đội tuyển có thứ hạng cao tại các giải Vô địch quốc gia (Đây bao gồm những đội bóng không có tấm vé tham dự vào Champions League). 

Mùa giải Premier League – Giải bóng đá VĐQG Anh

Lịch thi đấu Fi88 được nhiều nhiều quan tâm về Premier League là giải đấu nội bộ của Vương quốc Anh. Tuy không mở rộng nhưng giải đấu này có sức hấp dẫn và tầm ảnh hưởng lớn. So với đấu trường những mùa giải Châu Âu thì giải Ngoại Hạng Anh có phần yếu thế hơn.

Thế nhưng dưới sự góp mặt của những cái tên như: Arsenal, Liverpool, Man City, MU, Chelsea,..Những đội tuyển chất lượng này đã làm nên tên tuổi của giải đấu này. Hiện tại mùa giải Premier League ghi nhận có 47 câu lạc bộ tham gia tranh tài.

Mùa giải La Liga – Giải bóng đá vô địch quốc gia Tây Ban Nha

Giải La Liga bao gồm 20 đội bóng thuộc những câu lạc bộ hàng đầu thế giới hiện nay như là Real Madrid, Barcelona, … Giải đấu cũng được tổ chức thường niên mỗi năm nên cũng được nhiều anh em quan tâm. Tuy là giải đấu nhỏ nhưng ở lịch thi đấu Fi88 được đông đảo anh em quan tâm về đội hình ra sân.

Mùa giải Serie A – Giải bóng đá VĐQG Italia

Serie A là giải bóng đá vô địch quốc gia của Ý thuộc cấp câu lạc bộ. Đây là giải đấu được nhiều chuyên gia đánh giá khá cao về đội chuyên môn. Và cho xếp thứ 3 trong số những giải đấu cấp châu Âu theo hệ số elo của UEFA.

Mùa giải UEFA Champions League

Đây là giải đấu bóng đá vô địch trực tiếp của những câu lạc bộ đứng đầu các quốc gia ở Châu Âu. Có thể thấy trải qua hơn 50 năm phát triển, Cúp C1 đã tạo được một đấu trường tranh tài quyết liệt. Vô cùng gay cấn và vô cùng hấp dẫn cho những cái tên xưng vương mạnh nhất Châu Âu. 

Những giải đấu được tổ chức theo nhiều vòng và hình thức thi đầu gồm: vòng loại, tứ kết, bán kết và tiếp đến chung kết. Trong những vòng chung kết Cúp C1 Châu Âu sẽ diễn ra vào tháng 5 hàng năm. 

Câu lạc bộ nào giành được chức vô địch tại mùa giải sẽ được đặt cách tham dự đến tận 2 giải là: Giải vô địch bóng đá thế giới các câu lạc bộ (mùa giải FIFA Club World Cup) và Siêu cúp bóng đá Châu Âu (mùa giải UEFA Super Cup).

Quý khách hãy đăng ký để nhận Khuyến Mãi bên dưới của nhà cái Fi88

 

Lời kết

Lịch thi đấu Fi88 cũng là cái tên cập nhật thêm phương án thi đấu cho các fan hâm mộ. Chắc chắn nắm được luật cũng như sau các vòng sẽ như thế nào. Bởi lý do đó mà nhà cái được các fan cuồng bóng đá săn đón mỗi ngày. Chứng minh điều này chính là những lượt truy cập mà web này sở hữu khủng.