Bóng đá và kết quả bóng đá luôn được xem là môn thể thao vua được rất nhiều người quan tâm hiện nay. Hằng ngày có rất nhiều các trận bóng diễn ra trong khuôn khổ các giải đấu. Những anh em mong muốn cập nhật thông tin các giải đấu nhanh chóng nhất hãy cùng kienthuccacuoc.com ghé KQBĐ Fi88 nhé. Hãy cùng khám phá xem KQBĐ Fi88 có gì hot.

Quý khách hãy đăng ký để nhận Khuyến Mãi bên dưới của nhà cái Fi88

 

Trực tiếp
Hôm nay
Hôm qua
26/01
25/01
24/01
23/01
{{ title ? title : 'KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá trực tuyến, tỷ số bđkq hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round.replace('?type=result', '') }}
Không có dữ liệu kèo
Kết quả bóng đá Ligue 1
22:59
Troyes
1-1
Lens
0-0
Kết quả bóng đá La Liga
00:30
Sevilla
3-0
Elche 1
3-0
22:15
Girona
0-1
Barcelona
0-0
20:00
Cadiz
2-0
Mallorca
2-0
Kết quả bóng đá Serie A
00:00
Cremonese
1-2
Inter Milan
1-1
21:00
Empoli
2-2
Torino
1-0
Kết quả bóng đá Bundesliga
00:30
Bayern Munchen
1-1
Eintracht Frankfurt
1-0
21:30
Hertha Berlin
0-2
Union Berlin
0-1
21:30
TSG Hoffenheim
1-4
Monchengladbach
0-2
21:30
FSV Mainz 05
5-2
VfL Bochum
3-0
21:30
SC Freiburg
3-1
Augsburg
2-1
21:30
Werder Bremen
2-1
VfL Wolfsburg
1-0
Kết quả bóng đá Cúp FA
22:00
Southampton
2-1
Blackpool
1-0
22:00
Blackburn Rovers
2-2
Birmingham City
1-1
22:00
Bristol City
3-0
West Brom
2-0
22:00
Sheffield Wednesday
1-1
Fleetwood Town
0-0
22:00
Fulham
1-1
Sunderland A.F.C
0-1
22:00
Ipswich Town
0-0
Burnley
0-0
22:00
Luton Town
2-2
Grimsby Town
0-1
19:30
Accrington Stanley
1-3
Leeds United
0-1
19:30
Walsall
0-1
Leicester City
0-0
Kết quả bóng đá Úc
15:45
Central Coast Mariners
2-2
Western Sydney
1-1
13:00
1 FC Macarthur
2-2
Western United FC
0-0
Kết quả bóng đá Thái Lan
19:30
Nong Bua Lamphu
1-2
Chiangrai United
0-1
19:00
Prachuap Khiri Khan
1-1
Port FC
0-0
18:30
Muang Thong United
3-0
Nakhon Ratchasima
1-0
18:00
Bangkok United FC
1-0
Lampang FC
0-0
Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
00:30
FK Riteriai
2-0
BFC Daugavpils
2-0
00:00
KaPa
1-2
PK-35 Vantaa
1-1
22:59
SpVgg Weiden
2-3
SpVgg Hankofen-Hailing
1-2
22:59
Shamrock Rovers
2-1
Wexford (Youth)
0-0
22:00
Shelbourne
3-0
Drogheda United
3-0
22:00
Jeunesse Esch
4-2
Bettembourg
3-1
22:00
HW Welders
3-0
Dergview FC
1-0
22:00
Samtredia
3-0
Gareji Sagarejo
0-0
22:00
1 Stal Rzeszow
1-1
Wisla Pulawy
0-0
22:00
FK Zalgiris Vilnius
3-2
Hegelmann Litauen
1-0
22:00
Seattle Sounders
2-3
Hammarby
1-1
22:00
Orgryte
3-2
IK Oddevold
1-1
22:00
Rigas Futbola skola
4-0
Paide Linnameeskond
2-0
21:45
Ludogorets Razgrad
2-1
Dinamo Tbilisi
1-0
21:30
CSKA 1948 Sofia
4-1
FK Aksu
2-0
21:00
FC Salzburg
1-0
Slovan Bratislava 1
0-0
21:00
TSG Hoffenheim (Youth)
7-1
Schweinfurt 05 FC
4-0
21:00
FK Panevezys
0-1
Metta/LU Riga
0-0
21:00
Sligo Rovers
2-2
Galway United
2-2
21:00
Ringmahon Rangers
3-3
Treaty United
1-3
90phút [3-3], 120phút [3-4],
21:00
Bayer Leverkusen (w)
0-2
Eintracht Frankfurt (w)
0-1
21:00
Deutschlandsberger SC
1-5
Grazer AK
0-2
21:00
Khimki
2-0
FC Pyunik
0-0
21:00
SC Freiburg (w)
2-1
Servette (w)
0-1
21:00
Red Boys Differdange
3-0
Sedan
2-0
21:00
Rubin Kazan
2-1
Krylya Sovetov
1-0
21:00
Levski Sofia
0-1
Johor Darul Takzim
0-1
21:00
Maribor
2-0
Dynamo Kyiv
0-0
21:00
PFC Oleksandria
1-0
JS kabylie
1-0
21:00
Trenkwalder Admira Wacker
0-1
Vejle
0-0
20:45
Kvik Halden
0-1
Grorud
0-0
20:30
Kriens
4-2
Langenthal
2-1
20:30
NK Opatija
0-2
NK Dubrava Zagreb
0-1
20:30
SV Ried
2-2
St.Polten
0-2
20:30
Varbergs BoIS FC
1-1
Falkenberg
1-0
20:30
Koln Am
2-1
TSV Aubstadt
1-0
20:10
SV Lafnitz II
2-1
Andelsbuch
1-0
20:00
VfL Wolfsburg (w)
1-0
BK Hacken (W)
1-0
20:00
SV Lippstadt
0-5
SV Rodinghausen
0-0
20:00
TuS Koblenz
1-2
FSV Frankfurt
0-1
20:00
Rot-Weiss Ahlen
1-1
BSV Rehden
1-0
20:00
Hammarby (w)
3-0
Aland United (w)
0-0
20:00
Eintracht Frankfurt (Youth)
1-0
FSV Mainz 05 (Youth)
0-0
20:00
SR Donaufeld Wien
2-2
SV Schwechat
2-1
20:00
Bonner sc
1-2
Uerdingen KFC 05
0-2
20:00
BATE Borisov
3-0
Slavia Mozyr
0-0
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
4-0
TSV Schwaben Augsburg
3-0
20:00
Wiener Viktoria
3-2
Langenrohr
1-1
20:00
IFK Norrkoping FK
0-2
Vasteras SK FK
0-1
20:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
2-1
Alashkert
1-0
20:00
Wurzburger FV
6-0
DJK Gebenbach
0-0
20:00
Radomlje
3-3
Rudes
0-0
20:00
Orn-Horten
0-3
Sandefjord
0-0
20:00
FC Kaan-Marienborn
0-1
SG Finnentrop/Bamenohl
0-1
20:00
Sogndal
0-0
Hodd
0-0
20:00
FK MAS Taborsko
4-2
Slavia Prague B
1-0
20:00
Monchengladbach AM.
0-4
Rot-Weiss Oberhausen
0-1
20:00
Wiedenbruck
2-1
Hessen Kassel
0-0
20:00
FC Hanau 93
3-3
Viktoria Aschaffenburg
1-2
20:00
Mjondalen IF
2-1
Honefoss BK
2-0
20:00
Jonkopings Sodra IF
1-0
Atvidabergs
1-0
20:00
SK Austria Klagenfurt
3-1
SK Treibach
0-0
20:00
VFB Lubeck
0-3
Preuben Munster
0-1
20:00
Metalist Kharkiv
0-1
Lokomotiv Sofia
0-0
20:00
Greuther Furth (Youth)
1-0
DJK Ammerthal
0-0
20:00
Raufoss
3-0
Skeid Oslo
0-0
20:00
Duren
7-1
Hennef 05
2-1
20:00
Molde
2-1
Traff
0-0
20:00
Phonix Lubeck
4-0
SC Vorwarts Wacker Billstedt
0-0
20:00
FV Ravensburg
2-3
Vfr Aalen
0-1
20:00
Helsingborg
1-2
Mjallby AIF
0-1
20:00
TSV Kottern
0-4
FV Illertissen
0-1
20:00
Chrobry Glogow II
4-9
KS Polonia Sroda Wlkp
4-2
20:00
Kolubara
1-0
Rukh Vynnyky U19
0-0
20:00
LKS Lodz
0-0
FC Vorskla Poltava
0-0
20:00
Ovrevoll Hosle(w)
0-2
LSK Kvinner (w)
0-0
20:00
Kristianstads DFF (w)
3-1
Vaxjo (w)
0-0
20:00
CS Petange
0-0
FC Berdenia Berbourg
0-0
20:00
Moss
5-0
Sprint-Jeloy 2
2-0
20:00
Avaldsnes (w)
2-2
Klepp (w)
2-1
20:00
Freiberg
8-1
Calcio Leinfelden-Echterdingen
3-1
20:00
1 AFC Eskilstuna
1-5
Djurgardens
1-1
20:00
SV Straelen
2-1
Bergisch Gladbach 09
1-1
20:00
FC Augsburg II
5-2
VfB Stuttgart II
0-2
20:00
TSV Bordesholm
0-6
St Pauli II
0-0
20:00
FC 08 Hombrug
4-0
Hostert
0-0
20:00
Sparta Praha (w)
2-0
St. Polten (w)
0-0
20:00
Holstein Kiel II
3-1
SV Atlas Delmenhorst
1-1
20:00
WSG Swarovski Tirol
4-0
Kufstein
0-0
19:50
IFK Varnamo
2-1
Landskrona BoIS
2-1
19:30
AIK Solna (w)
1-2
Gamla Upsala SK (w)
1-1
19:30
FC Ingolstadt 04 Am
1-6
VfB Eichstatt
0-1
19:30
FC Minsk
0-2
Neman Grodno
0-0
19:30
Dukla Banska Bystrica
4-1
FK Kosice
1-0
19:30
Wolfsberger AC
0-0
Seattle Sounders
0-0
19:30
FK Igman Konjic
1-0
FK Velez Mostar
0-0
19:30
Tatran LM
2-2
Torpedo Kutaisi
2-0
19:30
Znicz Pruszkow
2-0
Pogonmazovik
0-0
19:30
KSZO Ostrowiec
0-6
Siarka Tarnobrzeg
0-3
19:30
Schalke 04 (Youth)
0-1
Kickers Offenbach
0-0
19:20
MSK Zilina B
3-3
Podhale Nowy Targ
3-2
19:15
TSV 1860 Munchen (Youth)
1-0
TSV Rain Am Lech
1-0
19:00
GKS Tychy
3-2
KP Calisia Kalisz
0-0
19:00
VFB Hallbergmoos
2-4
Wacker Burghausen
1-3
19:00
FK Skopje
3-3
KF Arsimi
1-0
19:00
Orebro
2-0
Orebro Syrianska IF
0-0
19:00
Gjelleraasen IL
2-0
Ullern FC
1-0
19:00
AB Copenhagen
2-1
Nykobing FC
1-0
19:00
Wattenscheid 09
0-2
Rot-Weiss Koblenz
0-1
19:00
SKU Amstetten
2-2
LASK (Youth)
0-0
19:00
Habitpharm Javor
1-1
Sevojno Uzice
0-0
19:00
RB LeipzigU19
3-3
Carl Zeiss Jena U19
1-1
19:00
Roskilde
4-2
Trelleborgs FF
1-2
19:00
FK Buducnost Podgorica
3-1
Jezero Plav
2-0
19:00
FK Ohrid 2004
2-1
Pobeda Prilep
0-0
19:00
FK Gigant Saedinie
2-1
Botev Plovdiv II
0-1
19:00
NK Mura 05
1-1
FK Shkendija 79
1-0
19:00
FK Kozuv
0-1
Detonit Plachkovica
0-0
19:00
VSK Arhus
2-1
Odder IGF
1-0
19:00
Kjelsas
1-3
Stabaek
1-2
19:00
SG Barockstadt
2-2
Rot-Weiss Walldorf
1-2
19:00
Gefle IF
2-1
IK Brage
0-1
19:00
Heider SV
2-11
SV Drochtersen/Assel
0-2
19:00
TJ Start Brno
3-4
SC Znojmo
2-1
19:00
Chertanovo Moscow
2-2
FC Murom
1-0
18:45
Pirin Blagoevgrad
2-0
Botev Vratsa
0-0
18:30
Gornik Leczna
0-2
Chojniczanka Chojnice
0-1
18:30
Fremad Amager
3-0
Slagelse BI
1-0
18:30
Astoria Walldorf
5-1
Stuttgarter Kickers
3-0
18:25
HSK Zrinjski Mostar
4-1
Zlate Moravce
1-0
18:15
JaPS
2-2
KTP Kotka
0-1
18:15
St. Patricks Athletic
6-0
Bray Wanderers
2-0
18:10
Odra Opole
1-1
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
0-0
18:00
Uhersky Brod
0-4
MSK Puchov
0-1
18:00
BK Frem
3-4
FA 2000
0-0
18:00
Siauliai
0-0
Jelgava
0-0
18:00
IFK Goteborg
1-1
Halmstads
1-1
18:00
Hamburger SV (Youth)
1-1
Hobro
0-0
18:00
Inter Turku
2-1
SalPa
0-0
18:00
Hillerod Fodbold
1-3
Lyngby
1-2
18:00
Kauno Zalgiris
6-1
DFK Dainava Alytus
1-0
18:00
Shamrock Rovers
7-1
Treaty United
4-0
18:00
Sparta Praha B
2-5
Dukla Prague
2-0
18:00
Pogon Siedlce
2-2
KS Legionovia Legionowo 1
1-2
18:00
Ahlafors IF
0-0
Vastra Frolunda
0-0
18:00
SC Gleisdorf
3-2
Usv Mettersdorf
1-0
18:00
Voska Sport
3-0
Bregalnica Stip
1-0
18:00
Olimpia Elblag
2-3
Sokol Ostroda
0-0
18:00
ND Gorica
3-0
Rukh Vynnyky
2-0
18:00
Elite 3000 Helsingor
2-0
Vanlose
2-0
18:00
Ifo Bromolla IF (w)
0-7
Vittsjo GIK (w)
0-1
18:00
SKA Khabarovsk
0-3
Krylya Sovetov
0-2
17:30
Slask Wroclaw II
2-0
Chlumec nad Cidlinou
0-0
17:30
Dnepr Mogilev
0-0
FK Vitebsk
0-0
17:30
AZS UJ Krakow (w)
2-1
Rekord Bielsko Biala (w)
0-1
17:30
Miedz Legnica II
3-1
KS Pogon Nowe Skalmierzyce
1-1
17:15
MP MIKELI
1-1
PEPO Lappeenranta
1-0
17:00
Trencin
3-0
Raca Bratislava
0-0
17:00
Zug 94
2-0
Rotkreuz
1-0
17:00
Unterhaching
0-3
Bahlinger
0-0
17:00
SV Ried
3-2
SK Vorwarts Steyr
0-2
17:00
Tatabanya
3-1
MTK Hungaria FC II
1-0
17:00
CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
1-4
Unirea Dej
0-4
17:00
Suduva
1-0
Wigry Suwalki
1-0
17:00
Budaorsi SC
2-1
Vasas SC II
0-1
17:00
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
3-3
ACS Viitorul Simian
2-0
17:00
Beech Sigit
2-3
Ivancsa
1-3
17:00
NK Osijek II
0-2
HNK Cibalia
0-2
17:00
RCO Agde
1-0
FC Dabas
0-0
17:00
Middelfart G og
2-4
Kolding FC
1-0
17:00
III.Keruleti TUE
1-2
ESMTK
0-0
17:00
FC Artmedia Petrzalka
2-1
Lisen
0-0
17:00
Ruch Chorzow
1-1
Hutnik Krakow
0-0
17:00
Brommapojkarna (w)
8-0
Alvsjo AIK FF (w)
3-0
17:00
MFK Karvina
1-1
SK Prostejov
0-0
17:00
SKF Sered
0-2
FK Povazska Bystrica
0-1
17:00
Szekszard UFC
0-1
Majosi
0-1
17:00
Vysocina jihlava
3-0
Viktoria Zizkov
2-0
17:00
Concordia Elblag
3-1
KP Starogard Gdanski
2-0
17:00
1 FK Isloch Minsk
3-1
Slutsksakhar Slutsk 1
1-1
17:00
MSK Zilina
2-3
Trinec
0-1
17:00
Polonia Bytom
2-2
Zaglebie Sosnowiec (Youth)
0-1
17:00
FK Graffin Vlasim
1-1
Banik Ostrava B
0-0
17:00
Shakhter Soligorsk
1-2
FC Belshina Babruisk
1-0
16:30
Blansko
3-2
Slovan Rosice
1-1
16:30
Strogino Moscow
2-2
Torpedo Moskau II
0-0
16:30
Sandecja Nowy Sacz
0-0
Stal Rzeszow
0-0
16:30
1 FC Astoria Walldorf II
0-3
FV Dudenhofen
0-1
16:30
Slavia Kromeriz
1-1
Opava
0-1
16:30
Bohemians1905 B
5-1
FK Kolin
2-0
16:10
Rochedale Rovers
2-2
Brisbane City
2-2
16:00
SK Motorlet Praha
1-2
Most Mus
0-1
16:00
Hrvatski dragovoljac
0-4
Kustosija
0-0
16:00
Dinamo Minsk
3-0
Energetik-BGU Minsk
0-0
16:00
FC Gomel
2-2
Lokomotiv Gomel
2-1
16:00
Slavicin
0-6
Zlin B
0-0
16:00
SK Kladno
5-5
SK Zapy
2-2
16:00
Sigma Olomouc B
3-0
Frydek-Mistek
1-0
16:00
Gornik Polkowice
1-2
Chrobry Glogow
0-0
16:00
Hradec Kralove B
0-2
Chrudim
0-0
16:00
Chernomorets Novorossiysk
2-1
SKA Khabarovsk II
1-0
15:00
Russell City
0-3
Zenit St. Petersburg
0-1
15:00
Khimki
1-2
Veles
0-0
15:00
Septemvri Sofia
0-1
Dinamo Tbilisi II
0-0
15:00
Maribor
1-1
Shakhtar B
1-0
14:00
Moreton Bay United
1-2
Gold Coast United 1
1-1
Kết quả bóng đá Hạng nhất Anh
22:00
Coventry City
2-0
Huddersfield Town
0-0
22:00
Middlesbrough
2-0
Watford
2-0
22:00
Hull City
3-0
Queens Park Rangers (QPR)
1-0
Kết quả bóng đá Hà Lan
00:45
1 RKC Waalwijk
2-0
Emmen
2-0
22:30
PSV Eindhoven
2-0
Go Ahead Eagles
1-0
Kết quả bóng đá Scotland
22:00
Ross County
3-0
Kilmarnock
1-0
22:00
Saint Mirren
1-0
Motherwell
1-0
22:00
Glasgow Rangers
2-0
Saint Johnstone 1
1-0
22:00
Hibernian
6-0
Aberdeen 1
3-0
Kết quả bóng đá Thụy Sĩ
00:00
Lugano
1-1
Grasshopper
0-1
Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ
22:59
Antalyaspor
3-2
Umraniyespor
1-1
22:59
Giresunspor
0-4
Galatasaray
0-1
20:00
Ankaragucu
0-2
Gazisehir Gaziantep
0-0
20:00
Hatayspor
2-1
Trabzonspor
0-1
17:30
Sivasspor
1-2
Adana Demirspor
0-1
Kết quả bóng đá Croatia
23:10
1 Dinamo Zagreb
2-1
NK Lokomotiva Zagreb
1-0
21:00
1 HNK Sibenik
1-2
Rijeka
1-1
Kết quả bóng đá Bỉ
00:15
Kortrijk
2-2
Oostende
1-1
00:15
Oud Heverlee
1-1
Sint-Truidense
0-1
22:00
Westerlo
2-0
Mechelen 1
1-0
Kết quả bóng đá Chile
22:00
Coquimbo Unido
1-1
Palestino
1-0
Kết quả bóng đá Romania
22:00
Petrolul Ploiesti
1-2
Chindia Targoviste
1-0
19:30
UTA Arad
1-2
CS Mioveni
0-2
Kết quả bóng đá UAE
22:59
Al Wehda(UAE)
3-3
Al-Wasl
1-0
20:15
Dibba Al-Fujairah
0-1
Al-Jazira(UAE)
0-0
20:15
Al Bataeh
2-2
Ittihad Kalba 1
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thụy Sĩ
00:00
Aarau
1-0
Thun
1-0
Kết quả bóng đá Ba Lan
23:30
Widzew lodz
3-3
Pogon Szczecin
0-1
21:00
Warta Poznan
1-1
Rakow Czestochowa 1
1-0
Kết quả bóng đá Hungary
22:59
Debrecin VSC
3-0
ZalaegerzsegTE 1
2-0
20:30
Varda SE
2-2
Paksi SE Honlapja
0-1
Kết quả bóng đá Hy Lạp
00:30
Volos NFC
2-3
Panaitolikos Agrinio
1-1
Kết quả bóng đá Ấn Độ
15:30
1 Rajasthan Club
1-2
Trau FC
1-2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ý
22:15
Genoa
0-0
Pisa 1
0-0
20:00
1 Venezia
1-1
Cittadella
1-1
20:00
2 Brescia
0-1
Como
0-0
20:00
SudTirol
2-1
Reggina
1-1
20:00
Bari
0-2
Perugia
0-0
20:00
1 Cosenza Calcio 1914
1-0
Parma
1-0
20:00
Ternana
2-1
Modena
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
00:30
Real Oviedo
0-1
Villarreal B
0-1
00:30
Eibar
0-0
Leganes
0-0
22:15
Granada CF
2-0
Andorra CF
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Pháp
21:00
Saint Etienne
2-3
Sochaux
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đức
19:00
Holstein Kiel
2-1
Greuther Furth
0-1
19:00
Heidenheimer
2-0
Hansa Rostock
0-0
19:00
Darmstadt
2-0
Jahn Regensburg 1
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Anh
22:00
Rochdale
0-1
Carlisle United
0-1
22:00
Mansfield Town
4-1
Doncaster Rovers
2-0
22:00
Crawley Town
3-2
Salford City
2-0
22:00
Tranmere Rovers
1-0
Leyton Orient
0-0
22:00
AFC Wimbledon
1-0
Stockport County
0-0
22:00
Hartlepool United
1-2
Colchester United
0-1
22:00
1 Swindon Town
3-3
Gillingham
1-3
22:00
Harrogate Town
0-1
Sutton United
0-1
22:00
Barrow
0-2
Northampton Town
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Đức
20:00
SV Meppen
1-1
Oldenburg
1-1
20:00
Hallescher FC
0-2
Zwickau
0-1
20:00
MSV Duisburg
1-2
VfL Osnabruck
0-2
20:00
Erzgebirge Aue
0-0
SC Freiburg (Youth)
0-0
20:00
SC Verl
2-0
Saarbrucken
1-0
20:00
1 SpVgg Bayreuth
1-0
Ingolstadt
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Scotland
22:00
Greenock Morton
1-2
Arbroath
1-0
22:00
Dundee
3-0
Queen's Park
0-0
22:00
Partick Thistle
0-1
Hamilton Academical
0-0
22:00
Raith Rovers
2-2
Inverness
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
22:59
Pendikspor
0-1
Genclerbirligi
0-1
20:00
Altinordu
1-1
Boluspor
0-0
17:30
1 Tuzlaspor
2-3
Sakaryaspor
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Hy Lạp
19:45
Iraklis Larisas
1-0
Panathinaikos B
0-0
18:45
PAOK Saloniki B
0-1
Panserraikos
0-0
Kết quả bóng đá Syria
18:00
Al-Jaish Damascus
2-0
Al-Taleiah
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Gambia
22:59
BK Milan
4-1
Harts
1-1
22:59
BST Galaxy
1-1
TMT FA
0-0
22:59
Kiang West FC
3-2
Young Africans Banjul
0-2
Kết quả bóng đá Finland Ykkoscup
22:00
HIFK
1-1
Gnistan Helsinki
0-1
21:00
KPV
1-0
Jyvaskyla JK
0-0
20:15
Jaro
0-1
SJK Akatemia 1
0-0
Kết quả bóng đá Kenya League Women
15:10
Ulinzi Starlets (W)
0-1
Wadadia (W)
0-1
Kết quả bóng đá Djibouti Premier League
23:30
Q5/Nourie Transit
0-5
AS du Port
0-3
21:15
Arta Solar FC
2-0
Garde Republicaine SIAF
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Albania
19:00
1 KS Dinamo Tirana
2-1
Luzi 2008
2-0
19:00
Apolonia Fier
1-0
Flamurtari
0-0
19:00
Burreli
1-0
Besa Kavaje
1-0
19:00
Beselidhja Lezhe
0-1
KS Korabi Peshkopi
0-0
19:00
Tomori berat
2-0
Turbina Cerrik
0-0
19:00
KF Oriku
0-0
Terbuni Puke
0-0
19:00
Skenderbeu Korca
2-0
Lushnja KS
0-0
Kết quả bóng đá Siêu Cúp Indonesia
16:00
Bhayangkara Solo FC
1-1
Dewa United FC
0-0
15:00
Persita Tangerang
0-0
Persis Solo FC 1
0-0
Kết quả bóng đá hạng 5 Bắc Anh
22:00
Brackley Town
4-0
Gloucester City
3-0
22:00
Boston United
2-2
Scarborough
1-2
22:00
Blyth Spartans
0-3
Buxton FC
0-1
22:00
Alfreton Town
2-0
Kettering Town
1-0
22:00
Peterborough Sports
1-2
Kidderminster Harriers
0-0
22:00
AFC Telford United
1-1
Southport FC
1-0
22:00
Leamington
0-3
Kings Lynn
0-1
22:00
AFC Fylde
1-1
Chester FC
1-0
22:00
Hereford United
2-3
Banbury United
1-0
22:00
Darlington
3-2
Spennymoor Town
2-1
22:00
Curzon Ashton FC
5-2
Farsley Celtic
3-1
22:00
Bradford Park Avenue
0-0
Chorley FC
0-0
Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
18:00
Ankaraspor FK
1-2
Isparta 32 Spor
1-1
18:00
Inegolspor
1-1
Erzincanspor
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ghana
22:00
Kenpong Football Academy
0-0
Basake Holy Stars FC
0-0
Kết quả bóng đá Ryman League
22:00
Enfield Town
4-1
Carshalton Athletic FC
2-0
22:00
Cray Wanderers
2-2
lewes
2-0
22:00
Corinthian Casuals
1-2
Bognor Regis Town
1-1
22:00
Canvey Island
3-2
Herne Bay 1
2-1
22:00
Brightlingsea Regent
3-2
Folkestone
1-1
22:00
Margate
3-1
Wingate Finchley
2-0
22:00
Bowers Pitsea
2-0
Potters Bar Town 2
1-0
22:00
Kingstonian
0-5
Bishop's Stortford
0-2
22:00
Horsham
3-1
Billericay Town
1-0
22:00
Hornchurch
1-2
Aveley
0-1
22:00
Haringey Borough
2-0
Hastings United
1-0
Kết quả bóng đá Rwanda
20:00
Mukura Victory Sports
1-1
Rayon Sports FC
0-1
20:00
Kiyovu FC
2-3
APR FC
1-2
20:00
Rwamagana City
1-0
AS Kigali
1-0
20:00
Musanze FC
0-1
Rutsiro FC
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
18:00
Bulvarspor
1-0
Kusadasispor
0-0
18:00
Kestel
0-0
Gumushanespor
0-0
18:00
Karsiyaka
2-0
Anadolu Selcukluspor
0-0
18:00
Catalca Spor
1-0
Celspor
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Botswana
21:00
Security Systems FC
2-0
Mogoditshane Fighters
0-0
Kết quả bóng đá Ai Cập Scores Cup
19:00
Petrojet
1-2
El Sharkeyah
0-1
Kết quả bóng đá Portugal Liga 3
22:59
Vitoria Setubal
2-3
Mokala Pancheners
0-1
22:00
Vilaverdense
0-2
FC Felgueiras 1
0-2
22:00
Real Sport Clube
0-1
Sporting CP B 1
0-1
22:00
S. Joao Ver
2-0
Montalegre 1
1-0
22:00
1 Amora FC
1-0
Oliveira Hospital
1-0
22:00
CF Canelas 2010
1-0
Anadia 1
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 1 Mineiro Brazil
20:30
1 Cruzeiro
1-1
Athletic Club MG
0-1
Kết quả bóng đá U19 Algeria
15:40
CR Temouchent U19
1-3
GC Mascara U19 1
0-2
15:25
USM Alger U19
6-1
JS Kabylie U19
3-0
15:20
Hamra Annaba U19
2-1
JSM Skikda U19
1-1
15:20
ES Ben Aknoun U19
5-1
ES Setif U19
1-0
15:10
MC Saida U19
1-2
ES Mostaganem U19 1
0-0
15:10
ASM Oran U19
3-0
MC El Bayadh U19
0-0
Kết quả bóng đá Liên đoàn Burundi
20:00
Top Junior
1-2
Romania Inter Star
0-1
20:00
Magara Young Boys
2-1
Bujumbura City
0-0
Kết quả bóng đá hạng 5 Anh
22:00
Southend United
1-3
Eastleigh
0-1
22:00
Scunthorpe United
1-1
Bromley
0-0
22:00
Notts County
1-0
Halifax Town
1-0
22:00
1 Dorking
0-3
Solihull Moors
0-1
22:00
1 Dagenham Redbridge
0-2
Yeovil Town
0-1
22:00
Barnet
3-0
Chesterfield
1-0
22:00
York City
1-2
Maidenhead United
0-1
22:00
Altrincham
0-2
Boreham Wood
0-1
22:00
Aldershot Town
1-1
Oldham Athletic
1-0
22:00
Wealdstone FC
1-2
Gateshead
1-0
22:00
Torquay United
1-0
Maidstone United
0-0
Kết quả bóng đá Portugal Campeonato Nacional
22:00
Pevidem SC
0-1
GD Braganca
0-0
22:00
Olhanense SC
0-3
FC Serpa
0-0
Kết quả bóng đá Netherlands U21 League (cup)
21:30
ADO Den Haag U21
3-2
NAC U21
1-2
Kết quả bóng đá Giải trẻ Ả Rập Xê Út
20:05
Al Wehda (Youth)
2-0
Al-Taawon Youths
2-0
Kết quả bóng đá The lowlands Scotland
22:00
East Stirlingshire
1-4
Berwick Rangers
1-2
22:00
Tranent Juniors
4-0
Gretna
2-0
22:00
Gala Fairydean
1-0
Cumbernauld Colts
0-0
22:00
Hearts (R)
3-0
Edinburgh University FC
1-0
22:00
Civil Service Strollers FC
0-0
Boness Utd
0-0
22:00
East Kilbride
2-2
Celtic B
2-1
Kết quả bóng đá Nghiệp dư pháp
00:00
Frejus St-Raphael
0-0
Olympique Ales
0-0
00:00
Granville
1-2
Rennes II
0-2
00:00
Beauvais
2-1
Maccabi Paris
1-0
00:00
St Pryve St Hilaire
1-0
Voltigeurs Chateaubriant
0-0
00:00
1 Metz B
0-1
Colmar 1
0-0
00:00
Hyeres
0-0
Lyon Duchere
0-0
22:59
1 Stade Reims II
1-3
ES Wasquehal
1-0
22:00
ASM Belfortaine
1-1
Epinal
1-0
21:30
Haguenau
2-0
Saint Quentin
0-0
21:00
Racing Club de France
2-1
Caen II
0-1
Kết quả bóng đá Hạng B giải trẻ Y
21:00
Pescara Youth
2-1
Viterbese Castrense Youth
0-0
20:30
Imolese Calcio Youth
1-2
Virtus Entella U20
0-0
20:30
Perugia Youth
4-0
Pisa U19
1-0
20:30
Lazio U20
1-1
Ascoli Youth
1-0
20:30
Como U20
1-0
Reggiana U20
1-0
20:30
Spal U19
3-0
Pordenone Youth
1-0
20:30
Alessandria Youth
1-1
S.S.D. Monza 1912 Youth
1-1
20:30
Cittadella U20
1-2
Vicenza U20
0-1
20:30
AlbinoLeffe Youth
0-2
US Cremonese U20
0-1
20:30
FeralpiSalo Youth
1-1
Brescia U20
1-1
20:00
Padova U19
0-1
Venezia F.C. Youth
0-0
20:00
Genoa Youth
0-0
Parma U20
0-0
17:00
Spezia U20
3-0
Ternana u20
2-0
17:00
1 Reggina U19
1-2
Sha LAN U19
0-0
17:00
Cosenza Calcio Youth
0-1
Benevento (Youth)
0-0
16:45
1 Crotone U19
2-4
Monopoli Youth
1-2
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Malta
22:15
Zebbug Rangers
2-0
Gudja United 1
1-0
22:15
Mosta FC
4-0
Pieta Hotspurs
0-0
20:00
Gzira United
2-0
Hibernians FC
1-0
20:00
Birkirkara FC
2-0
Santa Lucia
1-0
Kết quả bóng đá Siêu Cúp Kenya
19:15
Sofapaka FC
2-0
Vihiga Bullets
0-0
19:00
Mathare United
1-5
Kakamega Homeboyz
0-1
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
1-2
Nzoia United
0-0
19:00
Kenya Police FC
3-0
Tusker
3-0
19:00
Wazito FC
1-1
KCB SC
0-1
19:00
Posta Rangers
1-1
FC Talanta
1-0
17:00
Kariobangi Sharks
1-1
Bidco United
0-1
Kết quả bóng đá Mexico U20
22:59
FC Juarez U20
0-1
Chivas Guadalajara U20
0-1
22:00
Club America U20
2-1
Mazatlan U20
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 1 Mato Grosso Brazil
20:30
Dom Bosco MT
1-1
Uniao Rondonopolis MT 1
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 liên đoàn Bắc Ireland
22:00
Dundela
0-3
Annagh United
0-1
22:00
Ballyclare Comrades
1-2
Knockbreda
0-1
22:00
Ballinamallard United
0-2
Loughgall FC
0-1
22:00
Warrenpoint Town
2-0
Newington
1-0
22:00
Institute FC
1-1
Ards FC
1-1
Kết quả bóng đá Italy Serie B Women
20:30
AGSM Verona (w)
1-1
Ravenna (w)
1-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Ghana
22:00
Medeama SC
0-1
Accra Hearts of Oak
0-1
22:00
Tamale City
2-3
Bibiani Gold Stars
1-1
Kết quả bóng đá U21 Ả Rập Thống Nhất
20:15
Al-Dhafra U21
4-0
Al-Nasr(KSA) U21 1
2-0
20:15
1 Shabab Dubai U21
3-3
Al-Sharjah U21
1-0
20:15
Ajman Club U21
1-1
Al Ain U21
0-1
20:15
Baniyas SC U21
1-3
Khor Fakkan U21
1-0
Kết quả bóng đá Trẻ Israel
20:00
Ashdod Rafi Elbaz U19
2-1
Beitar Shimshon Tel Aviv U19
0-1
19:30
Sectzya Nes Ziona U19
8-0
Beitar Tel Aviv Bat Yam U19 1
2-0
19:00
Hapoel Umm al-Fahm U19
1-1
Football Club Nave Yosef U19
0-0
19:00
Tzeirey Kafr Kana U19
1-2
Ironi Nesher U19
1-0
18:00
Hapoel Tel Aviv U19
3-1
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
0-1
17:00
Maccabi Netanya U19
3-1
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
2-0
17:00
1 Maccabi Petach Tikva U19
1-2
Ashdod MS U19
1-1
16:50
Hapoel Haifa U19
1-6
Maccabi Haifa U19
0-2
16:30
Maccabi Yaffo Kabilio U19
0-0
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
0-0
16:15
Hapoel Ramat Gan U19
2-0
Beitar Jerusalem Oren U19
0-0
16:00
Bnei Sakhnin U19
2-4
Hapoel Hadera U19
1-1
16:00
1 Beitar Nes Tubruk U19
2-0
Hapoel Herzliya U19
1-0
15:30
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
2-0
Hapoel Akko U19
0-0
14:30
Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19
1-1
Hapoel Hod Hasharon U19
0-0
13:30
Maccabi Herzliya U19
2-0
Hakoach Macabi Ramat Gan U19
0-0
Kết quả bóng đá ngoại hạng Nigeria
22:00
Bendel Insurance
3-0
Remo Stars
2-0
22:00
Akwa Starlets
1-2
Rivers United
1-2
Kết quả bóng đá Kenya Super League
19:00
Vihiga United
1-3
Muranga Seal
0-2
Kết quả bóng đá Hạng Nhất Síp
00:00
Doxa Katokopias
0-0
Anorthosis Famagusta FC
0-0
22:00
AEK Larnaca
2-1
APOEL Nicosia
1-0
Kết quả bóng đá Morocco League Women
19:00
1 ASDCT (W)
0-1
WAC Casablanca (W)
0-1
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Burkina Faso
00:45
AS Police Ouagadougou
0-3
Rahimo FC
0-2
22:30
Etoile Filante Ouagadougou
1-0
ASEC Koudougou
1-0
Kết quả bóng đá Spain Primera Division RFEF
22:59
SD Logrones
1-0
Real Murcia
0-0
22:59
Fuenlabrada
0-0
Cultural Leonesa
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
00:15
Urduliz FT
1-1
Aurrera Ondarroa
1-0
00:00
CD Padura
1-2
Portugalete
0-1
23:45
SD Deusto
2-1
CD Basconia
2-1
23:30
CD Santa Ursula
0-1
Panaderia Pulido
0-1
23:30
UD Collerense
1-2
CE Mercadal
0-1
22:59
Rapido de Bouzas
1-0
Racing Villalbes
0-0
22:59
Santanyi
2-0
CF Platges De Calvia
0-0
22:59
Lagunak
1-1
CD Huarte
0-0
22:59
UD Torre del Mar
1-0
Motril
0-0
22:59
CF Trival Valderas
1-3
CU Collado Villalba
0-3
22:59
1 Cultural de Durango
1-1
Pasaia KE
1-0
22:30
Aurrera de Vitoria
0-1
SD San Ignacio
0-0
22:30
Anaitasuna
0-1
Leioa
0-1
22:30
Ceuta B
1-1
Bollullos CF
0-0
22:30
Samanod
0-4
CD Cayon
0-2
22:30
CD Illescas
1-0
Tomelloso
0-0
22:30
U.M. Escobedo
0-0
Club Deportivo Tropezon
0-0
22:30
Gandia
0-0
Patacona
0-0
22:30
Atletico Astorga
3-1
Almazan
2-1
22:30
Atletico Tordesillas
1-0
CA Bembibre
0-0
22:30
CD La Almunia
0-2
CD Robres
0-1
22:30
Manchego Ciudad
2-0
CD Tarancon
1-0
22:30
Unami CP
3-0
CD Mirandes B
2-0
22:30
UD Poblense
3-1
Portmany 1
2-0
22:30
CD Manacor
4-0
Constancia
2-0
22:30
CD Touring
0-2
CD Vitoria(SPA)
0-2
22:15
RSD Alcala Henares
1-1
Ursaria
0-1
22:15
SD Torina
5-0
UC Cartes
2-0
22:00
CD Guarnizo
1-0
SD Revilla
0-0
22:00
Pamplona
0-0
UCD Burlades
0-0
22:00
CD Binissalem
0-1
Inter Manacor
0-1
22:00
UD Ibarra
1-0
CD La Cuadra
0-0
22:00
Alesves
2-1
UDC Txantrea KKE
0-0
22:00
Ponferradina B
0-0
Real Avila CF
0-0
22:00
CD Cortes
1-2
CD Beti Onak
0-0
22:00
CD Lealtad
1-1
UD Llanera
1-0
22:00
Numancia B
2-0
CyDL Jupiter Leones
0-0
22:00
CD Torrijos
2-1
CD Azuqueca
2-1
22:00
PE Sant Jordi
0-2
Andratks
0-0
22:00
Atzeneta UE
1-1
Castellon B
1-0
21:45
Valle de Egues
2-0
CD Ardoi Draw 1
2-0
18:30
Sevilla C
3-0
Atletico Espeleno
1-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
18:00
Fenerbahce SK (W)
18-0
Kirecburnu (w)
10-0
17:05
Fomget Genclik (w)
2-1
Konak BEL. (w)
0-1
Kết quả bóng đá Úc Nữ
13:30
WS Wanderers (w)
1-0
Newcastle Jets (w)
1-0
Kết quả bóng đá Liberia First Division
23:10
Invicible Eleven
1-1
Nimba United
1-1
Kết quả bóng đá Wales FAW nam
21:00
Llantwit Major
4-1
Pontardawe Town
0-1
21:00
Llanidloes Town
0-3
Holywell
0-1
21:00
Chirk AAA
1-2
Colwyn Bay
1-1
21:00
Carmarthen
4-3
Cwmbran Celtic
2-1
Kết quả bóng đá Châu Phi
22:59
Madagascar
3-1
Mozambique
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha
00:30
Sestao
1-0
Utebo FC
1-0
00:00
Valencia CF Mestalla
1-1
Terrassa
0-0
23:30
Ourense CF
0-1
Marino luanco
0-0
22:59
1 Rio Sports
2-1
UD Logrones B 1
1-0
22:45
1 Polvorin
1-1
CD Cristo Atletico
0-0
22:30
1 Burgos Promesas
1-0
Compostela
1-0
22:30
UD Mutilve
1-0
AD San Juan
1-0
22:30
Brea
1-0
SD Gernika
0-0
22:00
Alcorcon B
1-0
CD Diocesano
1-0
22:00
SD Beasain
0-1
CD Izarra
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Síp
19:30
PO Ahironas-Onisilos
0-0
Omonia Aradippou
0-0
19:30
Peyia 2014
1-0
Omonia 29is Maiou
1-0
19:30
Othellos Athienou
2-3
MEAP Nisou
1-0
19:30
Agia Napa
0-1
Anagennisi FC Deryneia
0-0
19:30
Ermis Aradippou
0-0
Olympiada Lympion
0-0
19:30
Dignis Yepsonas
3-1
PAEEK
3-0
Kết quả bóng đá U17 Vô địch Châu Đại Dương
14:00
New Caledonia U17
0-1
New Zealand U17 1
0-1
Kết quả bóng đá Paulista B Brazil
21:00
Oeste
0-0
Comercial-SP
0-0
Kết quả bóng đá U19 Hy Lạp
19:00
OF Ierapetras U19
0-3
Kalamata U19
0-2
17:00
2 PAS Lamia U19
2-0
Ionikos U19
1-0
17:00
1 Volos Nps U19
1-3
Panaitolikos U19
0-0
17:00
Asteras Tripolis U19
2-1
Panathinaikos U19
0-0
17:00
PAS Giannina U19
2-1
Atromitos U19
2-0
Kết quả bóng đá Mùa đông Estonia
22:30
1 Flora Tallinn II
1-2
FC Nomme United 1
1-1
21:30
JK Welco Elekter
4-2
Tallinna FC Ararat TTU
1-0
20:30
FC Kuressaare II
2-1
Tartu Kalev
1-1
19:15
Viljandi Tulevik
1-3
JK Tallinna Kalev II
1-3
18:00
FC Kuressaare
0-0
Trans Narva
0-0
17:00
Parnu JK
1-1
Tartu JK Maag Tammeka B
0-1
16:05
Parnu JK Vaprus
1-2
Tallinna JK Legion
0-1
14:15
Harju JK Laagri
4-3
Tallinna FC Levadia B
2-3
Kết quả bóng đá Cúp Liên Đoàn Phần Lan
22:45
Vaasa VPS
2-1
FC Haka
1-0
21:00
Lahti
0-2
Honka Espoo
0-1
20:00
AC Oulu
0-0
Ilves Tampere
0-0
19:45
SJK Seinajoen
0-1
KuPs
0-0
Kết quả bóng đá Nam Phi Premier Soccer League
22:30
Moroka Swallows
0-0
Supersport United
0-0
20:30
1 Mamelodi Sundowns
2-0
Sekhukhune United
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ai Cập
22:00
1 Al Masry
1-2
Pharco
0-2
Kết quả bóng đá Hạng nhất Lebanese
19:15
Al-Mabarrah
1-1
Nahda Barelias
0-1
19:15
AL egtmaaey trablos
1-0
AL- ahley saida
1-0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Iraqi
18:00
Newroz SC(IRQ)
2-2
Al Shorta
1-1
Kết quả bóng đá Bắc Anh
22:00
Marine
1-1
Ashton United
0-0
22:00
1 Lancaster City
2-1
Matlock Town
0-0
22:00
1 Guiseley
2-3
Hyde F.C.
1-2
22:00
FC United of Manchester
1-1
Warrington Town AFC
1-0
22:00
Belper Town
0-2
Bamber Bridge
0-1
22:00
Whitby Town
1-1
Nantwich Town
0-0
22:00
Atherton Collieries
0-2
South Shields
0-1
22:00
Warrington Rylands
1-0
Liversedge
0-0
22:00
Stalybridge Celtic
2-0
Gainsborough Trinity
2-0
22:00
Stafford Rangers
2-0
Marske United
1-0
22:00
Morpeth Town
0-1
Radcliffe Borough
0-0
Kết quả bóng đá Vô địch U19 Đức
19:00
Bayern Munchen U19
1-1
Ingolstadt U19
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út
19:55
Al-Orubah
2-0
Al-Shoalah
2-0
19:55
Al-Akhdoud
0-0
Al-Qadasiya
0-0
19:45
Al Qaisoma
0-2
Al Ahli Jeddah
0-1
19:20
Al Sahel
0-0
Al-Jabalain
0-0
Kết quả bóng đá U19 A2 Thổ Nhỹ Kỳ
19:00
Gazisehir Gaziantep FK U19
3-2
Goztepe U19
2-1
17:00
Galatasaray U19
5-0
Fatih Karagumruk U19
2-0
16:00
1 Genclerbirligi U19
2-2
Adanaspor U19 1
2-1
16:00
Bursaspor U19
1-1
Yeni Malatyaspor U19
0-1
16:00
Afjet Afyonspor U19
1-1
Pendikspor U19
1-0
16:00
1 Kayserispor U19
2-3
Istanbulspor U19
0-2
16:00
Manisa Belediyespor U19
2-1
Tuzlaspor U19 1
0-0
16:00
Adana Demirspor U19
3-1
Ankaragucu U19
1-0
16:00
Keciorengucu U19
1-1
Samsunspor U19
0-0
16:00
Eskisehirspor U19
1-0
Erokspor U19
0-0
16:00
Konyaspor U19
2-0
Boluspor U19 1
0-0
16:00
Hatayspor U19
1-0
Alanyaspor U19 1
0-0
16:00
1 Altay Spor KulubuU19
1-0
Kocaelispor U19
0-0
16:00
Umraniyespor U19
3-4
Trabzonspor U19
1-2
16:00
Antalyaspor U19
0-1
Sivasspor U19
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Guatemala
00:00
C.S.D. Comunicaciones B
1-0
Chimaltenango FC
0-0
Kết quả bóng đá Giải trẻ Nam Phi
17:00
Orlando Pirates Reserves
2-0
Richards Bay FC Reserves
0-0
15:40
Royal AM Reserves
2-0
Moroka Swallows Reserves
0-0
Kết quả bóng đá Gibraltar
00:30
1 Lions Gibraltar
2-5
Mons Calpe SC 1
1-2
22:00
St Joseph's FC
2-0
Europa FC
1-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Lebanon
20:00
Al-Nejmeh
2-0
Shabab Sahel
1-0
19:15
Shabab Al Ghazieh
0-1
Al Bourj
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Hồng Kông
17:00
Tai Chung FC
0-5
Kitchee
0-4
14:00
Southern District
2-1
Biu Chun Rangers
2-1
Kết quả bóng đá C1 Italia
23:30
Rimini
1-1
Lucchese
0-1
23:30
Pontedera
0-3
Cesena
0-1
23:30
Fermana
1-1
Montevarchi
1-1
23:30
Ancona
1-1
Vis Pesaro
1-0
20:30
Robur Siena S.S.D.
1-1
Olbia 1
1-0
20:30
1 San Donato Tavarnelle
0-3
A.C. Reggiana 1919
0-1
20:30
US Fiorenzuola
1-2
Imolese 1
0-1
20:30
ACD Virtus Entella
0-0
Gubbio
0-0
20:30
Carrarese
0-1
Alessandria
0-0
20:30
Sassari Torres
1-1
Recanatese
1-0
Kết quả bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
20:00
Bocholt FC
0-1
Fortuna Koln
0-0
19:00
Energie Cottbus
0-2
VSG Altglienicke
0-0
19:00
Germania Halberstadt
1-1
Lichtenberg 47
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Bỉ
22:00
Excelsior Virton
1-3
Anderlecht II
1-2
Kết quả bóng đá Nữ Bỉ
22:15
Club Brugge (w)
6-1
Eendracht Aalst (w)
3-1
19:30
KAA Gent Ladies (w)
1-4
Standard Liege (w)
0-3
Kết quả bóng đá Hạng 3 Anh
22:00
Morecambe
5-1
Bristol Rovers
1-0
22:00
Peterborough United
2-1
Portsmouth
2-0
22:00
Cheltenham Town
0-0
Port Vale
0-0
22:00
Shrewsbury Town
2-1
Forest Green Rovers
0-1
22:00
Milton Keynes Dons
0-2
Exeter City
0-1
22:00
Lincoln City
0-0
Cambridge United
0-0
22:00
Burton Albion
2-0
Oxford United
1-0
19:30
Charlton Athletic
1-2
Bolton Wanderers
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 4 Ý
21:00
Atletico Uri
3-0
COS Sarrabus Ogliastra
1-0
20:30
Vibonese
0-2
Catania
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 1 Nữ Bỉ
20:30
KVK Tienen (w)
2-2
RAEC Mons (w)
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha
22:10
Pacos Ferreira U19
3-3
Tondela U19
2-2
22:00
Casa Pia AC U19
1-0
Nacional U19 1
0-0
22:00
LimianosU19
3-1
SC Mirandela U19
0-0
22:00
1 Anadia U19
1-2
Vitoria SC Guimaraes U19 1
1-0
22:00
Varzim U19
2-1
Marinhas FC U19
2-0
22:00
Feirense U19
5-1
Padroense U19
3-0
22:00
Rio Ave U19
2-0
Gil Vicente U19
1-0
22:00
Uniao Leiria U19
1-1
CD Mafra U19
0-0
22:00
1 AC Marinhense U19
2-3
Clube Condeixa U19
2-1
22:00
SC Lamego U19
1-3
FC Penafiel U19
0-0
22:00
Trofense U19
1-3
Merelinense U19
0-1
22:00
FC Famalicao U19
1-0
Boavista U19
0-0
22:00
1 Nogueirense U19
3-2
Valadares Gaia FC U19 1
1-0
22:00
Braga U19
0-1
Gondomar U19
0-0
22:00
Leixoes U19
2-0
Luxita U19
2-0
22:00
1 FC Porto U19
1-1
Vizela U19
1-1
22:00
1 Sousense U19
1-1
SC Espinho U19
0-1
22:00
Amarante U19
2-2
Vilaverdense FC Sub-19
1-1
22:00
Sporting Lisbon U19
1-0
Benfica U19 1
0-0
22:00
SC Uniao Torreense U19
1-2
Alverca U19
0-1
22:00
GD Estoril-Praia U19
1-0
Vilafranquense U19
1-0
22:00
Maritimo U19
2-1
Vitoria FC Setubal U19
0-0
22:00
Belenenses U19
1-2
Academica Coimbra U19
1-1
Kết quả bóng đá San Marino
21:00
SP Domagnano
1-3
AC Juvenes
1-0
21:00
SP Cosmos
4-0
San Giovanni
0-0
Kết quả bóng đá VĐ trẻ Tây Ban Nha
00:30
CF Badalona U19
1-0
CF Damm U19
0-0
23:30
UD Alzira U19
0-2
Hercules U19
0-0
23:30
CD Roces U19
4-0
Gimnastica de Torrelavega U19
2-0
22:59
Seneca CF U19
1-2
Calavera CF U19
1-2
22:59
Espanyol U19
1-3
Girona U19
1-1
22:30
1 FC Cartagena U19
2-3
Albacete U19
1-2
22:15
Huesca U19
2-1
Sabadell U19
1-0
22:00
1 Badazous U19
1-4
Rayo Vallecano U19
1-1
22:00
CD Diocesano U19
1-5
Alcobendas CF U19
1-3
20:00
San Roque Balompie U19
3-2
Real Betis U19
2-1
19:00
CF Juventud Laguna U19
0-0
SD San Jose U19
0-0
19:00
Ibarra U19
1-2
AD Huracan U19
0-2
18:45
Danok Bat U19
2-4
Osasuna U19
2-1
18:00
CD Maspalomas U19
1-0
CD Las Longueras U19
0-0
18:00
San Felix CF U19
2-1
Recreativo Huelva U19
1-1
Kết quả bóng đá hạng nhất Séc
00:00
Sigma Olomouc
1-1
Sparta Praha
1-1
21:00
Bohemians 1905
2-0
Teplice
0-0
21:00
Synot Slovacko
1-0
Dynamo Ceske Budejovice
0-0
21:00
FC Viktoria Plzen
1-2
Hradec Kralove
1-1
Kết quả bóng đá Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản nữ
13:00
NTV Beleza (w)
4-0
INAC (w)
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thái Lan
18:00
Khonkaen FC
1-0
Ubon Krua Napat FC
1-0
18:00
Navy FC
0-1
Pattaya Discovery United FC 1
0-0
17:00
Chanthaburi Province
1-0
Marines Eureka FC
0-0
16:00
1 Muangnont Bankunmae FC
1-1
Royal Thai Air Force FC 1
0-1
15:30
Yasothon FC
3-2
Surin Khongcheemool
2-1
15:30
Lopburi City FC
2-0
Assumption Thonburi
1-0
15:30
Saraburi FC
0-1
Chainat United
0-0
15:30
1 Banbueng FC
1-2
Pluakdaeng United 1
1-1
Kết quả bóng đá Mexico Liga TDP
00:00
Universidad Guadalajara II
0-1
Los Cabos United
0-0
22:59
Correcaminos II
4-0
CD Inter Queretaro 1
2-0
Kết quả bóng đá Giải hạng nhất Malta
22:30
Zejtun Corinthians
1-3
Sliema Wanderers FC
0-1
22:30
Vittoriosa Stars
0-2
Swieqi United
0-0
20:00
Lija Athletic
0-1
Marsa
0-0
20:00
Qrendi
0-1
Mqabba FC
0-0
Kết quả bóng đá Giao Hữu Quốc Tế
00:00
Scotland (w) U16
8-0
Liechtenstein (w) U16
3-0
19:00
Syria U20
2-1
China U20
1-0
Kết quả bóng đá Germany Oberliga NOFV
20:00
SG Dynamo Schwerin
2-0
FC Blaus Weiss 90 Berlin
1-0
19:00
SC Staaken
0-2
FSV Optik Rathenow
0-0
19:00
VFC Plauen
6-2
SV Blau-Weiss Zorbau
0-0
19:00
FC Oberlausitz
0-1
SC Freital
0-0
19:00
Tus Dassendorf
3-3
FC Suderelbe 2
3-1
19:00
RSV Eintracht
1-1
SV Tasmania Berlin
0-0
19:00
VfB Auerbach
1-0
SG Union Sandersdorf
0-0
Kết quả bóng đá ENG SD1
22:00
Bideford AFC
2-2
Slimbridge AFC
1-0
Kết quả bóng đá Portugal Campeonato Nacional II Women
22:00
Valadares Gaia FC B (W)
1-1
FC Romariz (w)
1-0
22:00
AD Ovarense (w)
0-2
Braga B (W)
0-1
Kết quả bóng đá Vô địch Tây Ban Nha nữ
00:15
Real Madrid (w)
2-1
Athletic Club Bibao (w)
1-0
22:00
Levante UD (w)
3-1
Alhama CF (w)
1-1
20:00
Real Betis (w)
1-3
Madrid CFF (w)
1-1
18:00
Villarreal (w)
1-0
CD Alaves (w) 1
1-0
Kết quả bóng đá Scotland
22:00
Nairn County
2-0
Lossiemouth
2-0
21:00
Brechin City
6-0
Strathspey Thistle
2-0
21:00
Inverurie Loco Works
0-4
fraserburgh
0-2
21:00
Deveronvale
0-6
Brora Rangers
0-5
Kết quả bóng đá Palestine
22:59
1 Shabab Alsamu
2-3
Markz Balata
1-0
Kết quả bóng đá England Southern League Central Division
22:00
Hitchin Town
0-0
Bedford Town
0-0
22:00
Hednesford Town
1-2
Alvechurch
1-2
22:00
Basford Utd
1-3
Tamworth
1-2
22:00
Royston Town
1-0
Needham Market
0-0
22:00
Rushden Diamonds
0-2
Stratford Town
0-1
22:00
Redditch United
2-0
Bromsgrove Sporting FC
1-0
22:00
Nuneaton Borough
0-0
Stourbridge
0-0
22:00
Mickleover Sports
2-0
Rushall Olympic
1-0
22:00
Leiston FC
1-0
St Ives Town
1-0
22:00
Kings Langley
0-2
Barwell
0-1
22:00
Ilkeston Town
1-2
Coalville 1
0-0
Kết quả bóng đá Bắc Anh Hạng nhất
22:00
Loughborough Dynamo
2-1
Sporting Khalsa
1-1
22:00
Kidsgrove Athletic
1-2
Skelmersdale United
0-0
22:00
Workington
3-0
Newcastle Town FC
1-0
Kết quả bóng đá VĐQG Zambia
20:00
Prison Leopards FC
2-0
Buildcon FC
1-0
20:00
Red Arrows
1-0
Kabwe Warriors
1-0
20:00
Nkwazi
0-1
Kansanshi Dynamos
0-0
20:00
Nchanga Rangers
3-3
Chambishi FC
1-1
20:00
Nkana FC
1-1
Green Buffaloes
1-0
Kết quả bóng đá Ấn Độ Super League
21:00
1 ATK Mohun Bagan
2-0
Odisha FC
1-0
19:00
Bengaluru
3-1
Chennai Titans
3-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Israel
00:30
Beitar Jerusalem
0-2
Hapoel Hadera
0-1
22:59
Maccabi Netanya
3-0
Sectzya Nes Ziona
2-0
22:30
Ashdod MS
1-1
Hapoel Kiryat Shmona
0-0
20:00
Maccabi Haifa
0-0
Maccabi Bnei Raina
0-0
Kết quả bóng đá Italy Campionato Primavera 4
20:40
Palermo U19
1-0
Juve Stabia U19
1-0
20:30
Renate U19
1-0
Pro Sesto U19
1-0
20:30
1 CartanU19
0-1
Virtus Francavilla U19
0-0
20:30
Modena U19
1-2
SudTirol U19 1
1-1
20:30
1 Lecco U19
0-0
Olbia U19
0-0
20:30
Triestina U19
2-2
Rimini U19
0-1
18:30
Taranto U19
3-1
Siena U19
2-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Nam Phi
20:30
Polokwane City FC
1-0
Magesi
0-0
20:30
JDR Stars
1-1
MM Platinum FC
1-0
20:30
Black Leopards
2-2
Pretoria Univ
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 nữ TBN
19:45
CD Femarguin (w)
2-0
Fundacion CD Tenerife (W)
2-0
19:00
Atletico Madrid B (w)
1-1
Torrelodones (w)
0-1
Kết quả bóng đá Nữ Italia
20:30
Fiorentina (w)
2-0
Pomigliano (w)
1-0
20:30
AC Milan (w)
1-4
Inter Milan (w)
1-2
Kết quả bóng đá England Southern Premier League
22:00
1 Dorchester Town
3-4
Swindon Supermarine
1-0
22:00
Bracknell Town
3-1
Winchester City
2-0
22:00
Yate Town
0-0
Tiverton Town
0-0
22:00
Beaconsfield SYCOB
5-2
Chesham United
3-1
22:00
Weston Super Mare
0-1
Truro City
0-1
22:00
Plymouth Parkway
4-0
Poole Town
3-0
22:00
North Leigh
3-0
Hartley Wintney
2-0
22:00
Metropolitan Police
2-0
Hanwell Town
0-0
22:00
Merthyr Town
5-0
Salisbury FC
4-0
22:00
Hendon
3-0
Harrow Borough
1-0
22:00
Gosport Borough
3-2
Hayes Yeading United
0-2
Kết quả bóng đá Hạng nhất Thái Lan
19:00
Customs Department FC
1-0
Samut Prakan City 1
1-0
18:30
Nakhon Si United FC
5-1
Ranong FC 1
1-0
18:00
Kasetsart FC
2-1
Trat FC
1-0
18:00
Krabi FC
3-0
Uthai Thani Forest
1-0
17:30
JL Chiangmai United FC
1-0
Raj Pracha FC
0-0
Kết quả bóng đá Cúp Reykjavik
21:00
KR Reykjavik
1-1
IR Reykjavik
0-0
21:00
Fylkir
1-2
Vikingur Reykjavik
0-1
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Bahraini
23:30
1 Al-Muharraq
0-0
Sitra
0-0
22:00
Al Hidd
2-1
Al-Budaiya
0-0
20:30
Al-Riffa
3-1
Al Khaldiya
3-0
Kết quả bóng đá Welsh
22:00
Pen-y-Bont FC
3-0
Newtown AFC
3-0
Kết quả bóng đá Nữ Rwanda
19:20
IPM WFC (W)
0-2
ES Mutunda (w)
0-1
19:00
Kamonyi FC (w)
4-2
Youvia WFC (W)
2-2
Kết quả bóng đá cúp Kuwait Emir
00:00
Kazma
2-0
Burgan SC 1
2-0
20:30
Al Fahaheel SC
1-1
Al-Qadsia SC
0-0
90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [3-4],
Kết quả bóng đá Nữ Liberia
23:10
Senior Pros FC (w)
3-2
Blanco FC (w)
2-0
21:00
DC Shooters FC (W)
0-4
Soccer Ambassadors FC (W)
0-2
20:30
World Girls FC (W)
5-0
Hippo FC (W)
2-0
Kết quả bóng đá Nữ Cameroon
21:30
Eding Sport (w)
0-3
Authentic de Douala (W)
0-0
20:00
Ngadeu FFA (W)
0-2
FC Ebolowa (w)
0-1
Kết quả bóng đá Bangladesh
16:00
Bashundhara Kings
3-1
Sheikh Russel KC
0-0
16:00
Fortis Limited
1-1
Bangladesh Police Club
1-1
Kết quả bóng đá Marốc
00:15
Olympique de Safi
3-1
Raja Casablanca Atlhletic
1-1
22:00
Maghrib Association Tetouan
1-1
Maghreb Fez 2
0-0
22:00
FAR Forces Armee Royales
3-2
MCO Mouloudia Oujda
1-1
Kết quả bóng đá Brazil Brasiliense DF Division 1
20:30
SE Santa Maria
1-2
Paranoa EC
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Scotland
22:00
Albion Rovers
0-2
Forfar Athletic
0-0
22:00
Stenhousemuir
2-0
Elgin City
1-0
22:00
Dumbarton
1-0
Bonnyrigg Rose
1-0
22:00
Annan Athletic
3-0
East Fife 1
1-0
22:00
Stirling Albion
1-0
Stranraer
0-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất UAE
20:10
Dubba Al-Husun
1-2
Al-Rams
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
00:00
Ciudad Alcala CF (W)
2-2
ADFB La Rambla (w) 1
1-2
00:00
CD Julio Suarez (w)
2-3
UD Geneto Del Teide (w)
1-1
00:00
Sant Gabriel (w)
2-3
CE Seagull (w) 1
1-2
23:30
Fundacion CD Tenerife B (W)
2-1
CD Achaman Santa Lucia (w)
2-0
22:59
CD Juan Grande (w)
0-0
Fundacion Albacete (w)
0-0
22:30
Real Sociedad II (W)
1-1
Oiartzun KE (w)
1-0
22:00
Victoria CF Coruna (W)
1-1
UD Mos (W)
0-0
21:10
Atletico Madrid C (w)
2-1
Madrid CFF III (W)
1-0
18:30
Athletic Bilbao B (w)
0-1
Eibar (w)
0-0
18:00
Osasuna (w)
0-1
Deportivo La Coruna W
0-0
Kết quả bóng đá Wales Challenge Cup
19:45
1 Connahs Quay Nomads FC
0-0
Bala Town F.C. 1
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Hà Lan
00:00
1 De Treffers
2-1
IJsselmeervogels
1-0
21:00
Spakenburg
1-1
Kozakken Boys 1
0-1
21:00
Quick Boys
1-1
HHC Hardenberg
0-1
21:00
AFC
2-1
TEC
0-1
21:00
Volendam (Youth)
2-1
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
2-0
20:30
Scheveningen
1-3
Katwijk
1-1
20:30
OFC Oostzaan
2-3
Rijnsburgse Boys
2-1
20:30
Noordwijk
2-1
Koninklijke HFC
0-1
20:30
Excelsior Maassluis
0-1
FC Lisse
0-0
Kết quả bóng đá Hạng Tư Hà Lan
00:00
VV Sint Bavo
2-1
UNA
1-1
20:30
ACV Assen
2-1
Harkemase Boys 1
2-0
Kết quả bóng đá hạng 5 phía Nam Anh
22:00
Worthing
3-0
Dartford 1
2-0
22:00
Chelmsford City
0-1
Welling United
0-0
22:00
Tonbridge Angels
0-0
Braintree Town
0-0
22:00
Bath City
0-1
Farnborough Town
0-0
22:00
Taunton Town
0-1
St Albans City
0-0
22:00
Oxford City
3-1
Weymouth
2-0
22:00
1 Hungerford Town
1-1
Chippenham Town
0-0
22:00
Hemel Hempstead Town
0-0
Dover Athletic
0-0
22:00
Havant Waterlooville
1-1
Hampton Richmond Borough
0-0
22:00
Ebbsfleet United
4-1
Concord Rangers
1-1
22:00
Dulwich Hamlet
1-3
Eastbourne Borough
1-0
22:00
Cheshunt
1-1
Slough Town
0-0
Kết quả bóng đá Cameroon Elite two
22:59
Dynamo de Douala
0-1
Stade FC de Bertoua
0-0
21:00
1 Aigle Royal du Moungo
1-2
Unisport Bafang
1-1
21:00
nternational Sporting De Douala
2-1
Rangers FC of Bafut
2-0
20:20
Tonnerre Yaounde
3-0
Foncha Street Bamenda
1-0
Kết quả bóng đá Challenge DE French Feminin
22:00
Lyon (w)
2-0
Montpellier (w)
1-0
22:00
Fleury 91 (w)
2-0
Le Havre (w)
1-0
20:30
Dijon w
0-2
Paris Saint Germain (w)
0-0
20:30
Bordeaux (w)
3-0
FC Metz (w)
0-0
Kết quả bóng đá Bắc Ireland
22:00
Cliftonville
4-0
Ballymena United
2-0
22:00
1 Carrick Rangers
1-1
Glenavon Lurgan 1
0-0
22:00
Portadown
1-6
Linfield FC
1-2
22:00
Dungannon Swifts
0-3
Coleraine
0-1
Kết quả bóng đá Hạng nhất Scotland
22:00
Airdrie United
4-0
Alloa Athletic
3-0
22:00
Montrose
3-3
Kelty Hearts
2-1
22:00
Edinburgh City
1-2
Falkirk
0-0
22:00
Clyde
1-1
Dunfermline Athletic
1-1
22:00
Peterhead
1-3
Queen of South
1-0
Kết quả bóng đá Trẻ Argentina
19:10
Argentinos Jrs Reserves
3-1
Rosario Central Reserves 2
2-1
19:00
1 Belgrano Reserves
0-1
Racing Club Reserves
0-1
19:00
Gimnasia LP Reserves
1-0
Velez Sarsfield Reserves
0-0
19:00
Lanus Reserves
3-1
Colon Reserves
2-0

Tại sao nên coi bảng xếp hạng tại kết quả bóng đá (KQBĐ) Fi88? 

Sau đây là các lý do anh em nên chọn xem kết quả bóng đá trực tiếp tại kết quả bóng đá Fi88

Xem thêm các bài viết liên quan tại đây:

  • Tỷ lệ kèo bóng đá nhà cái Fi88 | Cập nhật liên tục 24/7
  • Kết quả bóng đá cập nhật liên tục mới nhất
  • Fi88 cập nhật bảng xếp hạng bóng đá (BXH) 2022 mới nhất

Giao diện đẹp

Fi88 đã đầu tư rất nhiều và hệ thống để có thể xây dựng nên 1 giao diện đẹp phù hợp với khách hàng. Các đồ họa trong giao diện đều được chau chuốt tỉ mỉ để tạo thêm nhiều cảm hứng thú cho người xem

Dễ sử dụng

Các tính năng có trên Fi88 đều được sắp xếp rất khoa học và dễ nhìn. Cho dù là người chơi mới cũng sẽ rất dễ dàng sử dụng. Tại giao diện có hướng dẫn rõ ràng từng bước cho bạn 

Kết quả nhanh và chính xác

Hệ thống của Fi88 cập nhật các thuật toán tối tân cho phép ghi nhận kết quả 1 cách vô cùng nhanh chóng và chính xác. Ngay khi trận đấu kết thúc thì màn hình kết quả bóng đá Fi88 đã lập tức hiển thị tỉ số. Hơn nữa những công nghệ hiện đại còn cho phép cập nhật tỉ số của nhiều trận đấu cùng lúc.

Nhiều chức năng

Ngoài cho phép coi trực tiếp các giải đấu ra anh em còn có thể đặt cược tại Fi88. Đây là cơ hội để những người tham gia gửi niềm tin và các đội bóng mình yêu thích và chờ đón sự may mắn và tài lộc. 

Đội ngũ nhân viên tận tình

Kết quả bóng đá Fi88 sở hữu đội ngũ nhân viên tận tình và sẵn sàng hướng dẫn mọi thắc mắc từ phía những người tham gia. Chỉ cần bạn liên hệ với chúng tôi sẽ có nhân viện giải đáp mọi thắc mắc về cách thức tham gia Fi88 cho bạn 

Các bảng xếp hạng được cập nhật mỗi ngày tại KQBD Fi88

Kết quả bóng đá Fi88 có những bảng xếp hạng bóng đá nào uy tín hay cũng xem thử nhé

Bảng xếp hạng giải ngoại hạng anh

Giải ngoại hạng anh là giải đấu lâu năm nhất từ trước đến nay. Giải đấu này quy tụ rất nhiều đội bóng lớn trên hành tinh như: Arsenal, Manchester United, Chelsea, Leicester City, Chelsea, Manchester City Đây có lẽ là giải đấu lớn được mong chờ nhất năm. 

Có rất nhiều người đón chờ kết quả của những trận đấu diễn ra trong khuôn khổ giải ngoại hạng anh. Các người chơi đều muốn nắm rõ phong độ của mỗi cầu thủ để họ biết là nên đặt kèo vào đội nào. 

Thay vì ngồi chơi mệt mỏi và ghi chép thủ công thì những kết quả đã được Kết quả bóng đá Fi88 ghi lại nhanh chóng tự động. Các kết quả luôn được đảm bảo độ chính xác cao.

Bảng xếp hạng Ligua 

Một giải đấu có rất nhiều người quan tâm, dõi theo nữa là Ligua. Giải bóng đá vô địch quốc gia Pháp dành cho các đội bóng đá nam của Pháp. Đây là giải đấu lớn không thua kém bất kỳ giải bóng đá nào như Ngoại hạng anh, Europa league,….Tại KQBĐ Fi88 luôn cập nhật đầy đủ những thứ hàng và của tỉ số của những trần diễn ra trong giải đấu này. Chỉ cần ngồi trước màn hình và vài các click chuột thì kết quả sẽ nhanh chóng về tay anh em.

Bảng xếp hạng La Liga

Đây là giải đấu quy tụ nhiều tên tuổi đình đám trong làng bóng đá thế giới như : Barcelona, Real Madrid, Sevilla FC,….Thật không ngạc nhiên khi giải bóng đá vô địch quốc gia Tây Ban Nha này lại thu hút nhiều người đến vậy. Mỗi video của các bàn thắng và tỉ số của các trận đấu diễn ra đều được KQBD Fi88 ghi nhận chính xác và nhanh chóng để có thể mang đến tay anh em ngay lập tức

Bảng xếp hạng Champions League.

Champion League hay còn được gọi là cúp C1 Châu Âu là giải đầu thường niên cấp câu lạc bộ dưới sự giám sát của UEFA. Champion League tổ chức cho các đội có thành tích tốt nhất tại giải vô địch quốc gia Châu Âu. Được coi là giải đấu danh giá nhất thế giới nên sức hút của nó với anh em đam mê bóng đá là không tưởng. Hãy cùng theo dõi các trận đấu trực tiếp và kết quả nhanh tại KQBD Fi88 nhé!

Bảng xếp hạng Bundesliga

Đực được coi là 1 cường quốc bóng đá thế giới nên giải vô địch quốc gia Đức được tổ chức nhận được sự đón nhận nhiệt tình từ các Fan bóng đá. Có tổng cộng 56 đội tham gia, đội bóng Bayern München được coi là mạnh nhất và nhận được nhiều kỳ vọng từ người hâm mộ khi giành về 30 lần vô địch tại giải. Cùng sẽ trực tiếp các pha vào bóng xuất sắc nhất Bundesliga tại KQBD Fi88 nhé!

Bảng xếp hạng Europa league

Nhắc đến các giải đấu lớn nhất hành tinh không thể bỏ qua Europa League. Đây là giải đấu được liên đoàn bóng đá Châu Âu tổ chức dành riêng cho các đội bóng các câu lạc bộ có thành tích tốt nhưng không được quyền tham dự Champions League. Có tổng cộng 48 đội sẽ tham gia tranh cúp C2 này. Số lần vô địch nhiều nhất phải kể đến Sevilla với tổng cộng 6 chiến cúp. Tại KQBD Fi88 bạn có thể theo dõi trực tiếp những tài năng đỉnh cao này thi đấu và cập nhật kết quả trận đấu nhanh nhất có thể.

Bảng xếp hạng V-League

Tạm gác lại các giải đấu siêu khủng thế giới chúng ta cùng quay về với V-League. Hiện nay các giải đấu trong nước cùng đang đón nhận nhiều sự quan tâm của người hâm mộ trong nước. Đây là giải vô địch quốc gia Việt Nam và là niềm tự hòa của những người yêu bóng đá nước nhà. Tại đây quy tụ những đội bóng xuất sắc nhất Việt Nam. Bóng đá Việt nam đang vươn mình mạnh mẽ ra thế giới nên những giải đấu hấp dẫn như thế này thường sẽ thu hút rất nhiều người theo dõi. Hãy cùng xem trực tiếp họ tranh tài tại KQBD Fi88 nhé!

Hướng dẫn cách để xem KQBD Fi88

Với nhiều ưu đãi như vậy thì chắc chắn là các anh em nên thử xem trực tiếp kết quả các trận đấu bóng đá đỉnh cao tại KQBD Fi88.  Vậy cách xem KQBD Fi88 như thế nào? Hãy cùng theo dõi những hướng dẫn sau của chúng tôi nhé

Trước tiên để tham gia bạn cần có tài khoản tại nhà cái Fi88. Cách tạo tài khoản như sau: 

Để đăng ký Fi88 đầu tiên bạn phải có: Số điện thoại chưa đăng ký lần nào, Ảnh chứng minh nhân dân, Bằng lái xe ( trong trường hợp cần xác nhận trùng tên)

Chúng ta làm theo các bước như sau:

Bước 1: Truy cập vào trang web chính thức của Fi88: Tại đây sẽ có hiện phần đăng ký cho người chơi mới

Bước 2: Click vào nút đăng ký hiện ra ở phía trên

Bước 3: Nhập những thông tin cần có ( phải đảm bảo tất cả thông tin đều chính xác)

Bước 4: Nhập mã xác nhận: Mã xác nhận sẽ được gửi về điện thoại của bạn

Bước 5: Nhấn đăng ký. Sau đó bạn chờ yêu cầu đăng ký  được duyệt

Sau khi đã có tài khoản tại Fi88 anh em vào trang chủ sau đó 

  • Chọn phần KQBD 
  • Chọn giải bóng mà bạn muốn theo dõi hay muốn biết tỉ số

Màn hình sẽ chuyển đến giao diện mới. tại đây sẽ cập nhật các kết quả các trận đấu diễn ra trong ngày và các hình thức cược cho người tham gia lựa chọn 

Nếu bạn gặp bất cứ vấn đề trục trặc kỹ thuật gì trong quá trình đăng ký xem KQBD Fi88  hãy liên hệ trực tiếp vào hotline của chúng tôi. Đội ngũ tư vấn viên sẽ luôn sẵn sàng 24/24 để giúp bạn giải quyết các vấn đề gặp phải. Tất cả đều nhằm giúp bạn tiếp cận thuận lợi với cơ hội kiếm tìm may mắn.

Lời kết 

Hy vọng những thông tin mà chúng tôi chia sẻ về kết quả bóng đá sẽ giúp các anh em đam mê bóng đá có thêm 1 địa chỉ tin cậy để coi kết quả các trận đấu yêu thích. Mọi thông tin và thắc mắc hãy liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được giải đáp nhé

Quý khách hãy đăng ký để nhận Khuyến Mãi bên dưới của nhà cái Fi88

 

 [/vc_column_text][/vc_column][/vc_row]